Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วครับ 4770 แบบสมเหตุ สมผล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วครับ 4770 แบบสมเหตุ สมผล

ถ้ารู้แล้วขออภัยครับ
    http://advice.computerok.co.th/~advi.../normal_price/
    Attached Files

XFX แจ่ม

Comment

ผมว่า ราคาสมเหตุสมผมดีนะครับ

Comment

มาดันให้ครับ ใช้จนเบื่อละ HD4770

Comment

ลงได้อีก
          Spark ยังไม่มา ^^

Comment

มาแต่ชื่อหรือป่าวครับ ครั้งก่อนก็มาแล้วของ HIS ของไม่เห็นจะมีเลย เดี๋ยวผมไปดูอาทิตย์หน้าถ้ามีก็หรูเลย ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
              มาดันให้ครับ ใช้จนเบื่อละ HD4770
              ใช้งานจริง แรงดีไหมครับ กะจะซื้อ มา CF บน P 5 Q PRO แต่ยังลังเล อะครับ

Comment

Originally posted by sornet View Post
                มาแต่ชื่อหรือป่าวครับ ครั้งก่อนก็มาแล้วของ HIS ของไม่เห็นจะมีเลย เดี๋ยวผมไปดูอาทิตย์หน้าถ้ามีก็หรูเลย ขอบคุณครับ
                เมื่อตะกี้ โทรไปถามที่ร้านมาแล้วครับ ดันบอกว่าไม่มี งงเลย...

Comment

มีแต่ราคาสินะ ไม่ต้อง งง หรอกคับ เป็นเรื่องปรกติ ^^"

Comment

ณ เวลานี้ยังคิดจะหวังลมแล้ง ๆ กะตัวนี้อีกหรอ รออีก 2-3 เดือนดีกว่ามั้ง

Comment

-....-

Comment

ร้องเพลงรอซักพักจะดีกว่าครับ ซัก 1-2 เดือน อ๊ากๆๆ

Comment

Originally posted by VV2499 View Post
                          ณ เวลานี้ยังคิดจะหวังลมแล้ง ๆ กะตัวนี้อีกหรอ รออีก 2-3 เดือนดีกว่ามั้ง
                          ผมก็ว่างั้นแหละครับ ...ไม่รู้มันจะกั๊กไว้ทำไม ระวังจะขายไม่ออก เดี๋ยวเจอ Nvidia 32 nm

Comment

Originally posted by jarr View Post
                            เมื่อตะกี้ โทรไปถามที่ร้านมาแล้วครับ ดันบอกว่าไม่มี งงเลย...
                            เสียความรู้สึกเลยแบบนี้ จะกลยุทธการตลาดกันไปถึงใหน

Comment

Advice!!

หึหึ หุหุ ฮ่าฮ่า

Comment

Working...
                              X