Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ ccc หน่อยครับ งงมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ ccc หน่อยครับ งงมาก

ตามรูปเลยครับมันขึ้นแบบนี้ งงเลย ใช้ Your Uninstaller ลบแล้วลงใหม่หลายรอบแล้วยังไม่หายอีก
    ขี้เกียดลงวินใหม่ด้วย ใครทราบสาเหตุรบกวนทีนะครับ

ไม่ค่อยซีเรียสครับ เพราะไม่ค่อยได้ไปปรับ ไม่ใช้ก็ไม่เป็นไร แต่ก็จำเป็นเหมือนกันเหอะๆ
    รบกวนทีครับ

ดัน

Comment

Originally posted by กำจร View Post
      ดัน
      ขอบคุณที่ช่วยดันครับ ชอบดันตามลายเซ็นจริงๆ

ไม่มีใครทราบเลยเหรอ T T

Comment

มาดันอีกหน่อย จะเข้าไปปรับ รอบพัดลม T T

Comment

ดัน จนกว่าจะมีผู้รู้

Comment

ลงใหม่แล้งลองใช้ revo uninstaller ดูนะครับ ไปหาโหลดได้ฟรี ลบเกลี้ยงแน่นอนตัวนี้

Comment

ลง .Net Framework ดูแล้วหรือยัง สัก 2.0 เป็นต้นไป

Comment

un ก็เกลี้ยงนะครับ ท่านใดพอมีวิธีอื่นบ้างไหมครับ

Comment

Working...
                X