Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันหยุดว่างๆ ทำสาย CAT6 RCA2RCA 1.2M

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันหยุดว่างๆ ทำสาย CAT6 RCA2RCA 1.2M

รายการอุปกรณ์

1.หัว RCA Neutrik 4 หัว
    2.สาย CAT6 ฟรี จากที่ทำงาน
    3.ตะกั่วเงิน
    4.ท่อหด

*ปล. ของเหลือไว้ใช้โปรเจคหน้ายามว่าง ได้อีกเยอะ

เสียงเป็นไงยังไม่รู้ ผมทำเล่นๆ
    Last edited by klah; 24 Nov 2009, 21:03:28.

..
    Last edited by klah; 4 Dec 2009, 14:50:30. Reason: ..

Comment

แล้วคุณภาพเสียงเป็นไงบ้างครับ

มันดีกว่า CAT5e หรือเปล่าครับ เคยเทียบกันป่ะ

Comment

Originally posted by npat View Post
        แล้วคุณภาพเสียงเป็นไงบ้างครับ

มันดีกว่า CAT5e หรือเปล่าครับ เคยเทียบกันป่ะ
        CAT5E ไม่เคยลองครับ

Comment

ส่งมาลองฟังครับ ผมจะได้ช่วย รีวิวิ อิอิ

Comment

Working...
          X