Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาการใช้งานคอมพิวเตอร์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาการใช้งานคอมพิวเตอร์ครับ

คิอว่า ผมใช้โปรแกรม Photoshop ไม่ได้เลยครับ ขึ้นจอฟ้าเครื่องขึ้นจอฟ้ารีสราทเองเลยครับ
    ทั้ง วินโดวส์ และPhotoshop ที่ผมลงอ่ะเวลาลงเครื่องอื่นใช้ได้อ่ะครับไม่มีปัญหาได้ๆ แย่มากๆเลยอ่ะ
    สเป็กเครื่องตามลายเซ็นต์ข้างล่างเลยครับ

กรณีนี้ วินโดวที่ผมลงอาจไม่สนับสนุน hard ware ผมเป็นไปได้ไหมอ่ะครับ

ปัญหาเกิดที่ soft ware หรือ hard ware อ่ะครับ เครียดมากเพิ่งซื้อคอมมาใหม่ๆ เลยเซ็ง
    เสริมอีกหน่อยครับ เห็นเฉพาตอนตัดภาพเท่านั้นอ่ะครับ
    ตกแต่งอื่นๆไม่เป็นเลยครับ
    Last edited by B_MaD; 24 May 2009, 09:02:24.

มีท่านได พอจะรู้สาเหตุบอกหน่อย น่ะครับ

Comment

ดันหน่อยๆ เครียดครับ

Comment

แรมเสียรึป่าวครับ ลองเอาแรมเครื่องอื่นมาสลับเปลี่ยนดู

Comment

Working...
        X