Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยเกี่ยวกับสติกเกอร์ที่ติดมากับกล่องCPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยเกี่ยวกับสติกเกอร์ที่ติดมากับกล่องCPU

ที่เป็นมันสติกเกอร์สีเหลืองๆ และเป็นฮาโรแกรมรูปประเทศไทยอะคับ

เขาเขียนไว้ว่า ไว้แปะที่ตัวเครื่องหรือส่งชิงรางวัล?

แล้วเขาส่งไปที่ไหนกันอ่ะคับ

ขอรายละเอียดทางผู้จัดจำหน่ายครับ อันนี้ผมไม่รู้ รอท่านอื่น

Comment

รู้สึกว่าจะหมดเขตแล้วมั้งครับ

Comment

มันไม่ทันแล้ว สายปายยยยย

เธอคงเก็บใจไว้

เพลงเธอไม่เคยถาม ท่านพี่บอย

Comment

อะนะ เพิ่งซื้อมาเมื่อวาน แง่ว แต่ดันหมดเขต - -

Comment

Working...
          X