Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออีกครั้งละกัน จากที่หวังไว้ ต้องมารื้อใหม่หมด รายละเอียดข้างในคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออีกครั้งละกัน จากที่หวังไว้ ต้องมารื้อใหม่หมด รายละเอียดข้างในคับ

ขอโทษอีกรอบนะคับ คืองบแรกที่กะเอาไว้(ใครที่เข้ามาตอบผมบ่อย อาจจะรู้) มันถูกหัก ถูกลด จนผมเหลืออยู่ 35000 ผมนั่งหาในโทรสับแทบทุกวัน เปลี่ยนแล้วเปลี่ยนอีก ลดแล้วลดอีกจนแบตโทรสับหมด ถึงจะได้นอน

ครั้งสุดท้าย ตังมีอยู่กับตัวละ ช่วยหน่อย เน้นเล่นเกมส์หนักๆปรับสูงๆ จะเล่น oc ด้วย เล่นน้ำด้วย ราคานี้รวมจอ samsung 2233sw 21.5" ด้วยคับ เน้น intel เล่นเป็นตัวเดียว

ปล.ต้องขอโทษอีกครั้ง จนปัญญาจริงๆ กะจะได้ i7 แต่เหลือแค่อะไรก้ม่ายรุ >_<

จะซื้อวันใหนครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      จะซื้อวันใหนครับ
      ประมาณสิ้นเดือน หน้า เดือน ก.ค. มั้ง

Comment

งั้นเดี่ยวค่่อยคิกครับ คิดไปตอนนี้ปวดหัวเปล่า
        2 วันก่อนซื้อค่อยคิดก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by freezeza View Post
          ประมาณสิ้นเดือน หน้า เดือน ก.ค. มั้ง
          ใช้ได้เลยนะนั่น วางแผนไว่นานได้จัย

แต่กว่าจะถึงตอนนั้นทั้ง ram ทั้ง vga cpu หรือ mainborad คงมีรุ่นใหม่

มาให้เลือกเยอะวก้านี้ ราคาอาจต่ำกว่าตอนนี้แต่ประสิทธิภาดีกว่าเป็นไหนๆ ก้ได้นะ

ให้มาจัดตอนนี้มันก้ได้ แต่ของใหม่ก็มาอีกนั่นแหล่ะ

Comment

Originally posted by berserkzo View Post
            ใช้ได้เลยนะนั่น วางแผนไว่นานได้จัย

แต่กว่าจะถึงตอนนั้นทั้ง ram ทั้ง vga cpu หรือ mainborad คงมีรุ่นใหม่

มาให้เลือกเยอะวก้านี้ ราคาอาจต่ำกว่าตอนนี้แต่ประสิทธิภาดีกว่าเป็นไหนๆ ก้ได้นะ

ให้มาจัดตอนนี้มันก้ได้ แต่ของใหม่ก็มาอีกนั่นแหล่ะ
            ก้หวังว่า ให้มันลด
            ก่อนซื้อ ซัก 3 วันก้ด่ะ เด๋วขุดกระทู้เอา

Comment

Working...
            X