Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกสนถามเรื่อง คอมรีสตาร์เอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกสนถามเรื่อง คอมรีสตาร์เอง

คอมรีสตาร์เองเกิดจากอะไรบ้างหรอครับ ตอนกำลังเล่นเกมอยู่ สเปค 3.0E ecs 661FX-M FX5200 Ram 1GB HDD 80 DVD FDD มีแค่นี้อ่ะครับ ใช้ enermax 350 watt ผมว่ามันน่าจะพอ หรือว่าความร้อนสูง หรือ ไวรัสครับ ช่วยตอบทีนะครับ ไฟที่บ้านผมมันชอบตก

รีสตาร์ทเป็นได้ทั้งซอร์ฟแวร์และฮาร์ดแวร์ครับ เดายาก ต้องไล่ๆปัญหาเอาครับ ว่าแต่รีสตาร์ทตอนไหนบ้างครับ

Comment

อาจเป็นที่ไวรัส หรือไม่ก็ความร้อนครับ ลองดู

ปล.อย่าลืมเอาคอมไปฉีดยานะครับ ช่วงนี้ร้อนๆ เดียวคอมเป็นพิษสุนัขบ้า

Comment

ถ้าเดาจากตอนกำลังเล่นเกม ผมว่าความร้อนน่ะคับ

ยิ่งถ้าเมื่อก่อนไม่ค่อยเป็น แต่ ตอนนี้เป็น คงอาจจะใช่นะ เพราะช่วงนี้อากาศร้อนน่าดูเลยคับ

Comment

Working...
        X