Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมจะ LAPPED CPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมจะ LAPPED CPU

มีความคิดที่จะ LAPPED CPU คับเพราะ เนื่องจากประกันหมด ใบประกันหาย ทำหายเอง ต้องมีข้อระวัง อะไรมั่งคับ ตัว
    CPU P4 520J นะคับ ขอคำแนะนำด้วยคับ
    Last edited by konicabook; 4 Apr 2007, 11:21:28.

ลองเลยครับ ได้ผลยังไงบอกด้วยนะ

Comment

ของผมขัดตั้งแต่ยังมีประกัน 55+
      แต่เย็นลงไม่เท่าไหร่อ่ะครับ เพราะเป็น amd ^^

Comment

อยากทำมั่งจังครับ ของผม Intel P4 2.80G 775LGA ไม่กล้าทำกลัวพัง ไม่กลัวประกันครับ

Comment

ผมก็ไม่กล้ากลัวพังเฉยๆ ประกันมันบัตรหายอยู่แล้ว

Comment

เหอะๆ ไม่ลองไม่รู้

Comment

Lapping กระดองกันเหรอ หุหุ ผมเคยทำแต่สต๊อคซิงค์ ใครลองทำกระดองแล้วถ่ายรูปมาให้ชมกันบ้างสิครับ รู้แต่กระดอง 939 3200+ ทำเอาultra-120 นิเกิ้ลที่ชุบไว้ถลอกเห็นทองแดงตรง 4 มุมเลย
              Last edited by layjung; 8 Apr 2007, 11:18:46.

Comment

Working...
              X