Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850iceq4 turbox มีใครร้อนผมมั๊ยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850iceq4 turbox มีใครร้อนผมมั๊ยครับ?

ผมใช้his 4850iceq4 turbox ปรับรอบพัดลมเป็น80% ห้องพัดลม อุณหภูมิIdle 50 fulload 72

อยากถามว่า มันร้อนไปมั๊ยครับสำหรับตัวนี้ เพราะว่าเป็นiceq4 ปกติเห็นคนบอกว่าเย็นๆกัน
    พอเอามาเปิดที่ห้องเพื่อน(ห้องแอร์) อุณหภูมิต่ำสุด45 ร้อนไปมั๊ยครับ ใช้มาเกือบปีแล้ว(เพิ่งมาถาม แหะๆ^^")
    แต่ตอนที่ลองใช้วิสต้าidleมัน45เองนะครับ แต่ว่าไม่ชอบวิสต้าเลยเปลี่ยนมาใช้xpเหมือนเดิมทำไมมันขึ้นสูงกว่าเดิมครับ เป็นกับOSรึเปล่าครับ?

เหอเหอ Asus 3870 ของผม Full ปาเข้าไปจะ 80 ละ

แค่นี้ก็เย็นมากละ

Comment

เหรอครับ งั้นผมคงคิดมากไป ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

Comment

ถึง 100 เมื่อไรก็คิดหนักตอนนั้นละครับ

Comment

ของแรง ก็ต้องร้อนนิด

Comment

ปกติ

Comment

ปกติครับ ของผม 46 Fullload 72 ครับใช่ได้ปกติดี

รอบพัดลม 80 ครับ ห้องไม่แอร์ครับ

ลงDriver ตัว 9.5 สิครับ ลื่นกว่าเดิม Driver ตัวเก่าๆเยอะเลย

Comment

เหรอครับ งั้นต้องลองแล้วโหลดมาแต่ยังไม่ได้ลงครับ

Comment

Working...
                X