Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีครับ ระหว่าง 7750be กับ 7850be

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ภาพจากด้านบนผมถ่ายเมื่อวันที่ 25 พฤษภาคม ว่าจะไปสอยวันนี้

พอมาเปิดดูเท่านั้นละเป็นแบบนี้ไปแล้วครับบบ

แล้วอยากทราบคนเคยสั่งของจาก Advice หน่อยครับ ว่าถ้าเขาของหมดเนี้ยนะครับ แล้วของเขาจะสั่งเข้ามาวันไหนครับ

Comment

เหมือนกันทุกอย่าง ต่างกันแค่ ตัวคูณเริ่มต้น oc ได้เท่ากัน

Comment

7750be รหัส 775z นะคร้าบ

Comment

ผมว่าถ้าท่านเล่นเกมใช้พวก 6000+ 5600+ ก้อพอคับ พวกนี้เอาเกมอยู่หมัดอะ
          3-4หัว เล่นเกมไม่เหมาะคับ

Comment

7785 ครับผมลองแล้วครับลองแบบไม่ได้คล๊อคมันเร็วกว่าเห็นได้เลยครับทั้งๆที่สเปคไม่ต่างกันมากถ้าใครคล๊อคเป็นผมว่าน่าจะยิ่งไปไกลกว่าเพราะผมลองจับซิ้งเดิมๆรู้สึกว่าร้อนน้อยกว่า7750ด้วยครับ7750ผมจับซิ้งพัดลมแทบไม่ได้เลยร้อนจิงๆ ปล.ผมเปิดร้านเกมส์อยู่ครับ

Comment

ถ้าไม่รีบ คิดว่าอีก 1 เดือน น่าจะเห็น x2 550

Comment

Working...
              X