Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดู มาเทียบความร้อน NB ของท่านทั้งหลายกันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดู มาเทียบความร้อน NB ของท่านทั้งหลายกันหน่อยครับ

อยากรุ้ว่าแต่ละคน ความร้อน ถึงไหนบ้างครับ

ของผม ไม่ได้ใช้ cooler อ่า มันร้อนมากไปปะ
    Attached Files

ของผมก็ไม่ใช้ Coolpad เหมือนกันครับ

Fujitsu L1010 / P8400

Comment

เครื่องเพื่อน HP DV2644TX

Comment

อันนี้ของกระผม acer 5930G ครับ ไม่ใช้ coolpad ครับ
        Last edited by daftvader; 24 May 2009, 20:37:05.

Comment

Fujitsu Pi3450 + ฐานรอง Cooler Master X1 ตอนถ่ายนี่ผมเปิดพัดลมเกือบสุดอ่ะ แต่ปกติไม่ได้เปิดพัดลมแรงๆตลอดนะครับ เสียงมันดังมาก

Comment

S41-310
            T9500@2.87 Ghz
            ใส่ Cool Pad ราคา 90 บาท คับ

Comment

HP ทำพิษแล้วครับ

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
              เครื่องเพื่อน HP DV2644TX

ขอโทษนะครับไม่ได้แช่งนะ เครื่องคุณเข้าข่าย Heat Cycle
              ดูจากอุณหภูมิของGPU ขึ้นสุดลงสุดอย่างรุนแรง ระวังเรื่องการ์ดจอและเมนบอดไหม้ด้วยครับ
              พยายามเล่นในห้องแอร์ ละก็หาอะไรหนุนใต้เครื่องนิดนึงให้อากาศถ่ายเท

Comment

แอร์ +ถาด(รองไว้เฉยๆ)

Comment

T5900 merom

Comment

ร่วมโชว์

Comment

บอกรุ่นกานหน่อยจิจะไปซื้อตาม อิอิ

Comment

Benq S42 ห้องแอร์ 22'c การ์จอมันร้อนแบบนี้ ตั้งแต่ซื้อมาวันแรกและ ใช้มา 8 เดือน ก็ร้อนเท่าเดิมมาตลอด ถ้าไม่ใช้ห้อง แอร์ ก็ ชึ้น 100+ เลย - -

Comment

Working...
                        X