Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของ "Hi-End" หรือหรูๆไปซื้อที่ไหนกันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของ "Hi-End" หรือหรูๆไปซื้อที่ไหนกันบ้างครับ

ผม=NoIdeaเพราะไม่มีตังพอที่จะคดว่าไปซื้อที่ไหน...(เพราะคิดไปก็เท่านั้น)
    เลยอยากรู้ว่าท่านอื่นๆซื้อที่ไหนกันบ้างครับ

TK Com , Jedi , Busitek , สามร้านนี้เข้าบ่อยเพราะต้องไปถามราคา พอถามราคาเสร็จก็เอาไปเปรียบเทียบกับร้าน JIB , Big IT , หรือไม่ก็ร้านโกลคอมพ์ครับ เพราะราคาถูกกว่าร้านดังๆ 555+

Comment

jib Hiend เดินไปดูบ่อย แต่ไม่ซื้อ อิอิ

Comment

ซื้อในนี้ละครับ ไม่เคยแตะของใหม่เลย

Comment

ร้าน overclockzone ครับ

Comment

เตรียมตังก์ไปเยอะๆ

Comment

TK,JEDi,JIB Hi-END

อย่าลืมเอาเงินใส่ถุงไปด้วยละ

Comment

Paragon/Gaysorn/Emporium

Hi-End พอมะงับ อิอิ

Comment

FERRARI AND LAMBORGINI Showroom.

Comment

โดยส่วนตัวเราว่าJIB-HIEND บริการลูกค้าดี(เพราะคนเข้าน้อย)

Comment

ไปเดินดู(อย่างเดียว)อยู่เหมือนกัน แถมขอแกะกล่องแล้วเอามาลูบๆคลำๆดูด้วย แต่ไม่ซื้อ 555555555555555+

Comment

Working...
                      X