Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับ งบ ไม่เกิน40,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับ งบ ไม่เกิน40,000

แนะหน่อยครับ เน้น เล่นเกมส์ ทำงาน ขอฮาดดิสโตๆหน่อย
    แล้วโน๊ตบุ๊คนี่เปลี่ยน การ์ดจอได้ใช่ปะครับ แนะนำหน่อยใช้รุ่นไรดี ไม่เคยใช้โน๊ตบุค

แนะนำยี่ห้อ แล้วเปลี่ยนอะไร ด้วยยิ่งดีเลยครับ ขอหลายๆความคิดเห็น
    ถ้าเปรียบเทียบ ยี่ห้อรุ่น จะเป็นพระคุณมากครับ

ลืมบอกอีกอย่างว่าจะเปลี่ยน การ์ดจอเห็นเขาบอกว่ากร์ดจอ nb ไม่ค่อยแรงแนะนำทีรุ่นไหนดี แล้วถ้าเราให้ร้านเขาเปลี่ยนให้ตอนซื้อประกันจะหมดป่าวครับ

Comment

ชอบ14นิ้ว เบนคิวs42 เลอโนโวy450/p7450
      ชอบ15นิ้ว เบนคิว s57

Comment

Working...
      X