Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้เคสของ Gview กับเมนบอร์ด M2N-E SLI บ้าง ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้เคสของ Gview กับเมนบอร์ด M2N-E SLI บ้าง ช่วยหน่อยครับ

คือแบบว่าต่อสายเสียงที่ด้านหน้าเคสไม่ถูก คือที่บอร์ดกับที่สายของเคสมันไม่เหมือนกัน แต่ผมใช้ซาวด์การ์ด SB live 5.1 ไม่ได้ใช้ซาวด์ on board ด้วย ไม่ทราบว่าผมต้องต่อยังไง ต้องจั๊มที่ซาวด์การ์ดหรือจั๊มไปที่บอร์ดครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ใช่ซาวด์กาด์ร แล้ว สายมันจะไม่มีออกหน้าเคส นะครับ ต้อง On Borard

Comment

แล้วถ้าผมใช้ on board ผมต้องจั๊มยังไงอ่ะ ดูในคู่มือบอร์ดแล้ว แต่สายจากหน้าเคสตัวหนังสือมันไม่ตรงกับที่บอร์ดทั้งหมดน่ะครับ

Comment

รอผู้รู้ก็ได้ครับ
        ว่างๆๆก็ลอง เสียง ตัวย่อยอักษรที่เคสกับคู่มือ ที่ใกล้ใกล้เคียง มั่วๆๆไปก่อน

Comment

Working...
        X