Announcement

Collapse
No announcement yet.

Geil ประกันของอะไรครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Geil ประกันของอะไรครับ ?

ตามนั้นครับ...

ร้าน เซฟเวย์ครับ

Comment

งืมๆ

Comment

เซฟเวย์ อ่ะคับ เห็นเขาบอกว่า เคลม นาน ครับ แต่ผมก้อใช้อยู่

Comment

เค้าบอกว่าถ้ามีของเค้าเปลี่ยนให้เลยนี้ครับ ถ้าไม่มีเปลี่ยนก็อัพเกรดไปเลย ดีกว่า เห็นบอกอัพเกรดได้

Comment

ผมได้ยินข่าวมาอย่างงี้ครับ เขาลือกันว่า กดราคาตัวเก่าที่เราไปเครม แล้วต้องเพิ่มเงินอีกเพียบ เพื่อที่จะได้ตัวใหม่ที่แรงกว่าเดิมติ๊ดเดียว...ถ้าจะเอาแรงกว่าเดิมมากๆก็ต้องเพิ่มเงินอีกมากตามไปด้วย

Comment

เครมนาน รอเป็นชาติเผลอๆไม่ได้ของคืนแต่ได้เงินคืนไม่ถึงครึ่ง กดราคาของเก่า บอร์ดของ asus กับ พวก vga เหมือนเอาของเครมมาขาย แต่ แรมเขาดีจริงๆ สรุปซื้อแต่แรมและบอร์ด abit นะร้านนี้นอกนั้นอย่างเสี่ยง jib ดีกว่ามั่นใจกว่ากันเยอะ

Comment

เพื่อนผมรอมา 4 เดือนแล้วครับ DDR 3200 512MB รุ่นมังกือ เหอๆ นานดีแท๊ๆ

Comment

ร้าน saveway รู้สึกเจ้าของร้านที่เป็นป้าแก่ๆ จะงกนะครับ

Comment

เหอๆ

Comment

Originally posted by alec View Post
                      เพื่อนผมรอมา 4 เดือนแล้วครับ DDR 3200 512MB รุ่นมังกือ เหอๆ นานดีแท๊ๆ
                      ความอดทนดีแท้ รอได้นานขนาดนั้นเชียว....

Comment

Originally posted by AMD View Post
                        ร้าน saveway รู้สึกเจ้าของร้านที่เป็นป้าแก่ๆ จะงกนะครับ
                        แหม เวอร์ไปป่าวท่าน แกออกจะสวยเช้งทุกวันนะ ฮุๆๆ

Comment

Working...
                        X