Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gview Gold 550 watts + 4890 !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gview Gold 550 watts + 4890 !

ว่าด้วย นิตยสาร BuyComs เล่มที่ 171 may 2009 ปกคุณเป้ย ปานวาด
    ทำ review Gview 550 Gold 550 watts ได้ Silver Award (87%)
    ผลการทดสอบ
    psu ตัวนี้ รับระบบ amd x4 9350e บน GA-MA770-US3 ram corsair xms2
    hd 2 ตัว + asus EAH4890

ทดสอบเบนมาร์ควนลูปเรื่อยๆ 25 ชม และ ใช้งานจริง 1 สัปดาห์

ไม่เกิดปัญหาใดๆฃ

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ^^ ผมใช้ตัวนี้อยู่ช่างบอกว่าติดไว้ดีกว่า psu ติดเคสนิดนึง (ตอนซื้อ)

แ สดงว่า GVIEW รุ่นนี้ต้องไม่มีเครมแน่นอนครับ ถ้าเป็นแบบนั้น

Comment

เค้ามีประกันให้ 3 ปีอะครับ

Comment

แปลว่ามีโอกาศพังครับ เพราะมีประกัน อิอิ

Comment

ตัวละ เท่าไหร่อะ ถ้าทำได้จริงๆ ขาดตลาดแล้ว

Comment

น่าจะ 1800 +- ไม่เกิน 200 บาทครับ ซื้อมานานแล้ว

มีออกมาหลายรุ่นเลยนะครับ 750 650 500 450 แต่ตัว 750 ชื่อ blue diamond ครับ สวยมากกกก

โฆษณาว่า เป็น new generation ด้วยครับ Dual 12V

Comment

มันจะเกิดปัญหาหลัง 1 สัปดา เอิ๊กๆๆๆๆๆ

ไปหาซื้อหนังสือบ้างดีกว่า ชอบปก คริๆ

Comment

เห็น review มันตรงกับในเครื่องอะครับ แล้วก็แอบดีใจเล็กน้อย ระยะแรกเริ่ม ^^

Comment

ของเค้าอาจจะพัฒนาไปอีกขั้น อ้ะป่าววว

Comment

น่าสนใจนะ

Comment

สิ้นเดือนนี้ น้องของผมกะว่าจะถอย HD 4770 ไม่รู็ว่า ตัวไหนดี 650w ระหว่าง เรดแม้ก จีวิว ไอคิว กะ เดลุขราคาไม่เกิน2000 บาทวอยแน้เด้อ

Comment

Raidmax...... sure!!!!

Comment

น้องผมใช้อยุ่คับก้อยังไม่มีปัญหาอะไร PHENOM 9650 กับ 9800gtx+

Comment

4770 ลองนี่เลยครับ Gview 750 watts Blue diamond อิอิ
                            หรือไม่ก็ PLATINUM 650 watts อิอิ Gview เท่!!
                            ผมว่าพอชัวๆอะ 750 watts เค้าโฆษณาว่า รับ GTX295 ได้อะครับ

http://www.hualian.co.th/

Comment

Silver Award คืออะไรหรอครับ

Comment

Working...
                              X