Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ADSL router ดีๆๆให้ทีซักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ ADSL router ดีๆๆให้ทีซักตัวครับ

ผมไม่ค่อยรู้เรื่อง Router เท่าไรผิดประกานใดของอภัยด้วย
    ผมดูใน jib ZYXEL ADSL2/2 +Router +1 Port P-660R-T1 ไม่รู้ว่าตัวนนี้ Ok ปะครับแล้ว สารารถ แรนแชร์เน็ตได้โดนไม่ต้องมี Hun ได้รึป้าวครับ

ADSL2/2 มันหมายความว่ายังไงหรอครับ

ZYXEL มีแบบ Router +2 ไม่ครับ
    หรือแนะนำเวป ให้ทีนะ

อยากได้ราคาไม่เกิน 1500

ผมไม่ค่อยรู้เรื่อง Router เท่าไรผิดประกานใดของอภัยด้วย
    ผมดูใน jib ZYXEL ADSL2/2 +Router +1 Port P-660R-T1 ไม่รู้ว่าตัวนนี้ Ok ปะครับแล้ว สารารถ แรนแชร์เน็ตได้โดนไม่ต้องมี Hun ได้รึป้าวครับ

ADSL2/2 มันหมายความว่ายังไงหรอครับ

ZYXEL มีแบบ Router +2 ไม่ครับ
    หรือแนะนำเวป ให้ทีนะ

อยากได้ราคาไม่เกิน 1500

Comment

Working...
    X