Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมเสียบกาดลงในสล๊อตPCI แล้วมันไม่ดีเทคอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมเสียบกาดลงในสล๊อตPCI แล้วมันไม่ดีเทคอะครับ

สล๊อตPCI ธรรมดาอะครับ เสียบกาดเสียง กาดTV ลงไป เข้าวินโดวแล้วมันไม่มีการดีเทคอุปกรณ์เหล่านี้เลยอะครับ เป็นที่อะไรอะครับ

เมนบอด Asus A8N5X

เสียบไม่แน่น / อื่นๆ

Comment

แน่นแล้วคร้าบ ลองสลับรูแล้ว ก็เหมือนเดิม

Comment

ช่วยทีคับ

Comment

ไปที่Add/Remove hardwareเลยสิคับ ให้มันตรวจสอบเอาเอง

Comment

ลองเสียบแล้วกดให้สุดก่อน อย่าเพิ่งขันสกรู (ตอนขันสกรูอาจทำให้ตัวการ์ดเผยอทำให้ไม่แน่น) แล้วลองเปิดเครื่องดู

Comment

Working...
            X