Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนดูให้ทีครับ E5200+Ep31-DS3L 4G. รัน orther 9 หัว แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนดูให้ทีครับ E5200+Ep31-DS3L 4G. รัน orther 9 หัว แล้ว

พอดีผมลองลากตามภาษามือใหม่อ่ะครับ ลากไปยัง 4 G ผมลองใช้โปรแกรม orthos 9 หัว เบินไป 59.48 นาที ใจจริงผมจะเอาสัก 1 ชั่วโมงพอครับ แต่
    พอมันมาถึง59.48 นาทีเนี้ย รีสตาท์เฉยเลยอ่า จะทำยังไงดีครับ รบกวนดูให้ทีครับปรับส่วนไหนอีก ตอนนี้ 4g.นะ อยาก รัน 9หัว ผ่านใน 1ชั่วโมงอ่า ชี้แนะ ทีนะครับ
    เรื่องแรมผมยัง งง ครับ ดูให้ทีว่าถูกต้องไหมครับ

จะให้อัดอะไรรบกวนชี้แหนะทีครับ ชี้แจงละเอียดหน่อยนะ แบบว่าชอบ Eror กับตัวเองหนะ 555+

ตามรูปครับ

ขอขอบคุณครับ
    Last edited by teekung40; 25 May 2009, 11:10:14.

ผมลองไปปรับแรมมั่ว เทส 1ชั่วโมงผ่านแล้ว แบบนี้ สบายใจได้หรือยังครับ มันจะมีปัญหาอะไรไหม ถ้าผมปรับแบบนี้ ลงตัวกันรึป่าวรบกวนดูให้ทีนะ

Comment

สบายใจหายห่วงเลย เล่นที่ 4G นี่แหละสะจายดี 5 5+

ส่วนตัวเล่นที่ 3.6 ไฟ 1.21[auto ดีๆนี่เอง เปิด C1E + EIST ด้วยเผื่อตอนไหนเล่นเน็ตจะได้ประหยัดไปในตัว] บัส 1000 CL4 เสถียรดีประกอบเสร็จลากปุ๊บติดปั๊บที่ 3.6 ไฟเดิมๆ ก็เลยติดใจ ใช้แบบนี้ซะเลย

Comment

ของดีไม่จำเป็นต้องแพงเสมอไป

Comment

ตัวนี้ก่ะรอสอยเลยครับ เอามาดู HD ^^

Comment

อืมตกลงแค่นี้มันสเถียร พอแล้วใช่ไหมครับ กลัว เล่นอยู่ รีสตาท์เหมือนรูปที่1 รัน orther 59.48 นาที รีสตาท์เฉย

รูป 2 นี่รัน เลย 1 ชั่วโมง 4 นาที กว่าๆ

Comment

แรงๆ ดี
              กินไฟน้อย อนาคตไกล

Comment

ขอดูอุณภูมิ Idle กะ Full Load หน่อยครับ

ของผมดันแค่ 3.8 ร้อนตับจะแตก

Comment

กินไฟน้อยดี ของผม4.0 ซัดไป1.44

Comment

มีแต่รูป นี่ครับ idle 37 นิ่ง 39 มีขึ้นบางครั้ง
                    ส่วน full มะคืนผมเทส orther 9 หัว 1ชั่วโมง 4นาทีกว่าๆ ปาไป 60-70 ขึ้นลง ในนี้อ่าครับ รูปไม่ได้ถ่ายเก็บไว้

ลืมบอกไปอย่าง
                    ผมใช้ซิ้ง TT 120 นะครับ
                    มะคืนตอนเทสปรับพัดลมให้หมุนรอบไป 2000 rpm แต่เสียงดังพอสมควรแบบรู้สึกได้เลยอะ เทส 9หัว โหดมาก ( ใช้งานจริงคงไม่เว่อขนาดนั้น)

แต่ตอนนี้เช้านี้ปรับให้รอบมันต่ำหน่อย 1500+ rpm
                    อ่าครับ
                    Last edited by teekung40; 25 May 2009, 12:51:16.

Comment

Working...
                    X