Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอทราบคำแนะนำหน่อยครับ เนื่องจากเป็นมือใหม่ AMD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอทราบคำแนะนำหน่อยครับ เนื่องจากเป็นมือใหม่ AMD ครับ

ขอรับคำแนะนำหน่อยครับ ตอนนี้มี M2N-E เพิ่งเดินทางมาถึงมือครับ ราคา 3650 บาท
    ต้องการ X2 3800+ ไม่ทราบว่าเหมาะสมกันดีไหมครับ
    ราคาครับ ร้าน JIB 3620 บาท ร้าน advice 3450 บาท ต่างกันไหมครับ
    ตัวเก่าผม 3.0E P4-P800-SE 512*4 BT-D43 160 G*2
    ไม่ทราบว่าตัวนี้จะแรงสู้ไหมครับ อุตส่าห์ขายตัวเก่าออกหมดแล้วครับ ไม่อยากผิดหวังครับ

สู้ได้อยู่แล้วครับ เนื่องจาก x2 เป็น ดูอ้อคอ ครับ
    ที่เหลือให้ท่านอื่นมาตอบต่อนะครับ

Comment

ครับ

Comment

หนับหนุน ๆ AMD เหมียนกัน ดันไปแรง ๆเลยท่าน

Comment

แรงแน่ๆครับ

ใช้AMD แล้วจะติดใจ

Comment

AMDจงเจริญ
            ราคารีบๆลงนะลูก พ่อรอคว้ามากอดอยู่

Comment

การทำงานทั่วๆไป คงไม่ต่างมาก ครับ แต่ถ้าเอาเฉพาะทางไป ก็จะเห็นความต่างที่ชัดเจน เช่น เกมส์ หรืองานการฟฟิคที่ต้องการพลังประมวลผลจาก CPU ครับ

แต่ชุเดิมนี้ ยังแรงดีอยู่เลย เต็มสูปเลยครับ

Comment

Working...
              X