Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะมีมั้ยเอ๋ย??โปรแกรมดักจับแฟน -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะมีมั้ยเอ๋ย??โปรแกรมดักจับแฟน -*-

ลบๆๆ

กระทู้นี้ม้ายเอาแระ

ก่ะบอกไปแล้วว่าไม่ได้อะไรมากมายครับ

แฟนผมกะไม่ได้นอกใจอะไรครับ แต่ผมอยากจะเช็คดูเฉยๆ

เง้อออออ

แต่ละคนไปกันใหญ๋ๆๆๆๆๆๆ
    Last edited by worapon1419; 27 May 2009, 03:37:19.

ก็ History ใน ie หรือ ประวัติ ใน Firefox ไงครับ ผมเคยลองมันก็กดดูได้นะว่าเข้าเว็ปอะไรบ้าง
    - -*

Comment

เห็นใจครับ คนหัวอกเดียวกัน

มาช่วยดัน ขอให้ได้ไวๆนะครับ

Comment

มีครับ ลองsearchดูนะ
        ใช้ keyword ว่า keylogger
        มันจะมีหลายโปรแกรม
        บางโปรแกรมมันจะบันทึกเฉพาะข้อความที่พิมพ์ บางโปรแกรมมันจะบันทึกภาพทั้งจอไว้ด้วย
        แต่ว่าพวกโปรแกรม antivirus มันจะมองโปรแกรมพวกนี้เป็น spyware ฉนั้นก็ต้องไป set ที่ antivirus ด้วย

Comment

โปรแกรม"ความใว้ใจ"ใงครับ
          ถ้าหาไม่เจอก็ลอง โปรแกรม"เชื่อใจ" ก็ได้ครับ

แต่ถ้าไม่มีจริงๆก็ โปรแกรม"จริงใจ" ครับ

ถ้า3โปรมแกรมนี้ ไม่ได้ผล ก็เลิกครับ

Comment

แนะนำให้มีกิ๊ก แล้วแย้มๆให้เธอรู้
            เธอจะไม่เข้าเวป มาตามจับผิดคุณแทน

Comment

Originally posted by aekshow View Post
              โปรแกรม"ความใว้ใจ"ใงครับ
              ถ้าหาไม่เจอก็ลอง โปรแกรม"เชื่อใจ" ก็ได้ครับ

แต่ถ้าไม่มีจริงๆก็ โปรแกรม"จริงใจ" ครับ

ถ้า3โปรมแกรมนี้ ไม่ได้ผล ก็เลิกครับ
              +1 โดนใจเต็มๆเลยครับ

ให้ไว้ใจกันนะครับ เชื่อใจกัน

Comment

คนเมียดุ

Comment

เอ่อ ผมขอโปรแรมนะครับ เง้อออ ขอขอบคุณท่าน n_pradidpol มากมาย

สำหรับผมนะ ((โดยความคิดนะครับ)) ไว้จัย จิงจัย อะไรนั้นอ่ะมันก็ดีครับ

แต่ถ้าเราจะคิดว่าไว้ใจอย่างเดียวเเล้วไม่ทำไรเรย

ไม่สืบไม่ถาม ว่าใครโทรมา ไม่ถามว่าไปใหน

โดยส่วนตัวผม ก็เสียวๆหลังอยู่

เลยจะหาโปรแกรมหรือวิธีการที่จะดูครับเพื่อจับตาดูอย่างห่ างๆคับ

เลยมาขอช่วยท่านๆ บอกกันหน่อยอ่ะครับ

หวังว่าท่านๆคงเข้าใจ

ในความไว้ใจ((ของผมนะ))ก็ยังมีความระแวงอยู่

Comment

Originally posted by YapRider View Post
                    ก็ History ใน ie หรือ ประวัติ ใน Firefox ไงครับ ผมเคยลองมันก็กดดูได้นะว่าเข้าเว็ปอะไรบ้าง
                    - -*
                    อันนั้นอ่ะผมพลาดเองไปบอกเค้าว่าดูได้ เง้ออออ เลยกลัวว่าเค้าจาลบไป ((ไฟฟ้อก))

Comment

Originally posted by clashlove View Post
                      เห็นใจครับ คนหัวอกเดียวกัน

มาช่วยดัน ขอให้ได้ไวๆนะครับ
                      T^T มีคนเข้าใจผมด้วยยยยยยT^T

ขอบคุณครับบบบบ

Comment

ระแวงไปก็เท่านั้น ถ้าคนเค้าคิดจะมี ใครจะไปห้ามได้??

Comment

ผู้หญิงในโลกมีอีกเยอะครับถ้าท่านมัวแต่กังวลอยู่ท่านก้ไม่มีความสุขหลอกครับ ส่วนที่คุณคิดว่าเขาจะมีใหม่ของแบบนี้ห้ามกันยากครับ ในเมื่อเขาจะมีใหม่แล้วเราจะไปแคร์ไมละครับเราก้หาใหม่ได้เหมือนกัน

Comment

นึกว่าจะวัดรอบพัดลม =="

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                              นึกว่าจะวัดรอบพัดลม =="
                              งงตั้งนาน เหอๆๆๆ

Comment

Working...
                              X