Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครอยากได้ vosto 1320 บ้างมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครอยากได้ vosto 1320 บ้างมั้ยครับ

ลองสอบถามดูครับ ดูแล้วราคาไม่แพง และ เรียบๆ หรู ทนทาน และ on site
    http://www1.ap.dell.com/content/prod...sd1&l=en&s=bsd

spec ยังไงบ้างครับ แล้ว เท่าไหร่ ถ้าไม่แพงมากก็สน

Comment

เห็นลงหนังสือพิมพ์ หมื่นปลายๆ ไม่ถึง 20เค ดี จำสเป็คไม่ได้

Comment

Originally posted by mr_tony View Post
        เห็นลงหนังสือพิมพ์ หมื่นปลายๆ ไม่ถึง 20เค ดี จำสเป็คไม่ได้
        ลงแล้วหรอครับ ราคาเพิ่งออกเอง ถ้าจะซื้อคงเอา P8600 มากกว่าครับ 2หมื่นกว่า

Comment

ผิดครับๆ ผมดูผิด ลงอะลงนานแล้ว แต่ ไม่ใช่ราคานี้ 26900 บาท - -

ว่าจะตามมาแก้กระทู้นี่หาไม่เจอสักที สเป็ค คอ2 ชูโรงจำไม่ได้แต่ดี การ์ดจอ 4500 ออนบอร์ด

ถ้าเป็น เดล ราคานี้ + จอ 13.3 ก็น่าสน ดูสเป็คกันเต็มๆก่อน ส่วนตัวก็ว่าโอเค

Comment

Working...
          X