Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามการแบ่งไฟล์เกมจขนาด6กิกไรท์ลงdvd5 คับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามการแบ่งไฟล์เกมจขนาด6กิกไรท์ลงdvd5 คับผม

พอดีผมโหลดเกมมาแล้วไฟล์มันมีขนาด6กิกเปนไฟล์iso แล้วผมจะมาไรท์เก้บลงแผ่นdvd5อะคับ2แผ่น ทำแบบพอใส่แผ่น1 install เส้ด มันก็จะถามหาแผ่น2ให้เลยอะคับ เหมือนแผ่นที่ซื้อมาตามร้านเลยอะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับปม

อยากรู้เหมือกันครับ

Comment

ลองหาโปรบีบอัด หรือ OVER BURN ดูครับ

Comment

ลองไล่ดูกระทู้ที่ผมเคยตั้งดูงับ เผื่อเจอเกมที่ต้องการ หรือลองบอกชื่อเกมมาดูงับ

Comment

เวปนี้สอนทำ

Comment

Working...
          X