Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเคส NOX COOLBAY HX Black หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by KKaWai View Post
    รุ่นนี้ใส่ Heat Sink สูงๆ

ติดพัดลมข้างหรือเปล่าครับ
    ติดชัวร์ ครับ
    V8 นี่ติด ชัวร์ 100 %

ส่วนตัวอื่นไม่รู้

ใครใช้แล้ว ช่วยมา รีวิวหน่อยครับ

Comment

สวยดีเหมือนกันแฮะ ท่าทางหนักเอาเรื่อง

Comment

สวยดีครับน่าเล่น ติอย่างเดียวว่า ด้านหน้ากว้างแคบไปหน่อย จะใช้ ซิ้งใหญ่ๆคงต้องดูกันดีๆนิดนึง
        (หน้ากว้างแคบกว่า CM690)
        แต่ว่าช่องให้สายไฟ โผล่ออกมา ดีกว่า 690 เพราะมีหลายช่องให้โผล่ออกมามากกว่า
        (690 โผล่ออกมาได้แค่ ด้านบน จะโผล่ด้านข้างสายต้องนิ่มหน่อย)

Comment

จะบอกว่าเลียนแบบAntecมาทั้งดุ้นก็กลัวโดนว่า เอาเป็นคล้ายๆอย่างมาก

ราคานี้ผมว่ากินCM690ได้นะ อย่างน้อยก็เสมอ ได้ความสด

Comment

ดูๆแล้ว เจอซิ้งใหญ่ๆนี้ติดพัดลมข้างชัวเลย~

Comment

ลองเข้าไปดูครับ มีรูปของเคสNOXให้ดูเยอะทีเดียว
              http://www.go2chiangmai.in.th/webboa...php?topic=58.0

Comment

น่าจะใส่ ซิ้งใหญ่ๆ ได้นะ ขนาด I-Cute s901 ผมใส่ V8 ได้เฉยเลย
                ขนาดน่าจะพอๆดีกัน

Comment

ของใกล้จาหมดละนะ555
                  ผมจองไว้แล้ว555+

Comment

รุ่นนี้หมดแล้วนะครับ

Originally posted by gobgobgob005 View Post
                    ของใกล้จาหมดละนะ555
                    ผมจองไว้แล้ว555+
                    ใส่ซิงค์สูงมากไมได้นะครับ เช่น Mugen2

Comment

ผมใช้ Red Scorpion ติดนิดหน่อยครับ แต่ปิดฝาได้

Comment

ทีแรกก็กะว่าจะสอยตัวนี้เหมือนกัน...แต่ตัวนี้มันใส่ซิงค์ใหญ่ไม่ได้ เช่น V8 เนี่ยะไม่ได้ชัว ๆ ถ้าใส่ต้องเอาพัดลมข้างของมันออก แล้วพัดลมม้นก็สวยแจ่ม เสียดายจะตาย ..สุดท้ายมาเล่น CM690 ครับ เพราะมันรองรับซิงค์ได้หมด ยัน V10 เชียว และก็เล่นพัดลมได้ง่ายกว่า เล่นพัดลม 12 - 14 ซม. รอบ 2000 ของคูลเลอมาสเตอร์ แรงแจ่ม เย็นแน่นอน ...สรุปคือ แล้วแต่คนชอบ....แต่ทว่า ขา โอเว่อร์คล๊อก เลือก CM690 แจ่มกว่า *-*
                        Last edited by redsonic; 3 Aug 2009, 16:16:42.

Comment

CM 690 แจ่มกว่าเยอะ

Comment

ไปดูของจริงมาแล้วครับ ด้านบนมีพัดลม แต่ไม่ค่อยชอบน่ะครับที่ด้านบนเป็นพาสติก แถม Power ต้องใส่ล่างเคส เวลาตั้งผมคิดว่าความร้อนตีกลับอ่ะครับเลยไม่เอาดีกว่า - -" ไป ๆ มา ๆ ถอยตัวนี้มาแทนซะงั้น

Comment

สวยดี แต่แคบไปนิดครับ

Comment

ใหญ่เอาเรื่องด้านในสีดำดูดุดัน ตัวนี้ถือว่าคุ้มครับเอาไปจัดสายเนียนๆ ได้สบาย

Comment

Working...
                                X