Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยู่ดีๆ ทรู อัพ 2M ให้เว็บนอก...???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยู่ดีๆ ทรู อัพ 2M ให้เว็บนอก...???

แต่ก่อนอัพแค่ใน นี่อัพนอกแล้ว(อยู่ดีๆ เป็นแบบนี้)

ดีแฮะ

Comment

ออกนอกถ้าไม่โหลดบิทมันก็ได้เต็มนิครับ TOT True Maxnet ก็เห็นมาเยอะแล้วนะครับ

Comment

3mbมันยังไม่อัพให้ผมเลย
        หน้าปากซอยบ้านผมเค้าอัพหมดแล้ว -*-

Comment

เป็นเหมือนกันคับ

โหลดผ่านเว็บ mediafire กับ idm นานๆทีมีฟลุคได้โหลดเต็ม 300

Comment

บ้านผมเคยใช้สามเม็กแล้วมันหลุดบ่อยเค้าเลยลดให้เหลือสองเม็ก ไปๆมาๆโหลดcall of duty ผ่านเว็บนอกได้ 200+เฉยเลย ตอนนี้ก็ยังโหลดที่ 200 ตลอดไม่ดรอบด้วย ^^

Comment

เงียบไว้นะอย่าไปยุ่งอะไรกับ เจ้าหน้าที่ไม่งั้นจะโดนลดความเร็วให้ต่ำกว่าเดิม แบบผมผมเซ็งอยู่ทุกวันนี้

Comment

ของผม 4 เมก เวลาโหลดจากเว็ปนี้มันก็ 400 กว่านะครับ มาตั้งนานแล้ว
                หรือผมจำผิดหว่า

Comment

อยู่ดีๆ จุ๊ ๆๆๆ...

ลองเว็บอื่น ดูหรือยังง

Comment

Working...
                  X