Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยชี้แนะเรื่องบอร์ดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยชี้แนะเรื่องบอร์ดหน่อยครับ

ในตระกูล i7 บอร์ดตัวไหนดีสุดครับ ตอนแรกดู ASUS RAMPAGE II EXTREME ไว้แต่เคยอ่านเจอว่าซาวการ์ดที่แถมมามันไม่ดี เลยจะดูบอร์ดที่ประหยัดพลังงาน ระบายความร้อนได้ดี แล้วค่อยซื้อซาวการ์ดแยกเอา ตอนนี้เลยสนใจ GIGABYTE X58-EXTREME เลยอยากสอบถามผู้ที่เคยใช้งานแนะนำหน่อย ว่าใช้ตัวไหนแล้วเป็นไงกันบ้าง หรือมีค่ายอื่นเจ๋งกว่าแนะนำด้วยนะครับ

ขอคำแนะนำเรื่อง SupremeFX X-Fi Audio ก็ได้ครับ ว่าคุณภาพเสียง ดีกว่าออนบอร์ดเยอะมั๊ย

ขอบคุณครับ

Comment

จะซื้อ ASUS RAMPAGE II EXTREME หรือจะซื้อ GIGABYTE X58-EXTREME แล้วซื้อการ์ดแยก

ช่วยหน่อยนะครับ แนะนำหน่อยผมไม่เคยใช้ SupremeFX X-Fi Audio ไม่รู้เสียงเป็นไงบ้าง

ขอข้อมูลหน่อยนะครับ

Comment

Working...
      X