Announcement

Collapse
No announcement yet.

คะแนน 3dmark06 กับเกมปังยา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คะแนน 3dmark06 กับเกมปังยา

ขอถามเพื่อนๆหน่อยครับว่าถ้าคะแนนของ 3DMark06 ได้ 331 คะแนนนี่ เอามาเล่นปังยากระตุกมั๊ยครับ ขอบคุณครับ

gf 2 mx ยังเล่นได้เลย อยู่ที่ความเร็วเน็ต

Comment

Originally posted by ArtBow View Post
      gf 2 mx ยังเล่นได้เลย อยู่ที่ความเร็วเน็ต
      อ่าๆ ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล พอดีไม่เคยเล่นเลยมาถามดูนะครับ กำลังทดสอบเมนบอร์ดการ์ดจอออนบอร์ดอยู่ แล้วเห็นคะแนนออกมาแค่นี้ เลยมาถามหาข้อมูลหน่อย

Comment

เน็ต56kยังเล่นได้เลยครับ ขอแค่ไม่มี time out เป็นพอ

Comment

พี่ซอลกะ ฮา............
          06 ได้คะแนน 331
          CPU เกิน 2000คะแนนอะดิ = =

Comment

Originally posted by เสือไรเฟิล View Post
            พี่ซอลกะ ฮา............
            06 ได้คะแนน 331
            CPU เกิน 2000คะแนนอะดิ = =
            เอิ๊กๆ

Comment

จะหงุดหงิดเฉพาะคอรเปิดโปรแกรมเนี่ยแหละ โดนVGAดึงram systemประสิทธิภาพลดลงมั่กๆ

Comment

Riva TNT ยังเล่นได้เรย ครับ

ไม่มีปัญหา แน่น๊อน

Comment

3dfx voodoo ยังไหวเลยครับ ปรับเป็น 16bit

Comment

อืมเกมปังย่า เป็นเกมที่แปลกนะ ไม่ว่าการ์ดจอ รุ่นไหน จาดียังไง มันก็ยังมีความรู้สึก กระตุก นิดๆ เป็นบางครั้ง เช่นตอน หมุนกล้อง

ส่วนถ้าเป็นเกมส์ ออนไลน์ แบบทั่วไป เล่นไป มันก็กระตุก เพราะ เน็ตละครับ ไม่ใช่อารายเลย
                    อย่าเข้าใจผิดว่าการ์ดจอไม่ดีนะครับ เช่น เดินเข้าไปใน โมรอค ที่มีร้านค้าขายเต็มไปหมด
                    มันกระตุก เพราะมันกำลังโหลด ข้อมูลตำแหน่งตัวละครจาก server น่ะครับ มันก็เลยกระตุก
                    ยิ่งคนเยอะก็ยิ่งกระตุก คับ

Comment

ออนบอด ซิปไรครับ เคยเล่นกับออนบอดอยู่ครับ ซิปvia s3 ยังเล่นได้เลยครับ

Comment

intel gma50 ยังเล่นได้เลยครับ (พิมพ์ชื่อถูกปล่าว-*-)

Comment

อืมๆๆ ข้อมูลแน่น

Comment

Comment

pangya รอดครับ แต่ LN2 ได้แต่เปิดขายของแหละ เดินไม่ออก

Comment

Working...
                              X