Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้อดีของNVIDIA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข้อดีของNVIDIA

ผมอยากทราบว่า ค่ายเขียวมีเทคโนโลยีอะไรบ้าง
    ที่เป็นจุดเด่นในการขายครับ
    เพื่อเป็นทางเลือกในการซื้อการ์ดจอครับ
    เลียนแบบเค้ามา 555+ เห็นคนใช้การ์ดแดงเค้าชอบดูถูกการ์ดเขียวอย่างกับนรกส่งมาเกิดไม่มีอะไรดีเลย เหมือนคนใช้การ์ดเขียวโง่ อะไรประมาณนี้ ซึ่งมีให้เห็นอยู่เป็นประจำ ผมจึงเกิดความสงสัยใคร่รู้ว่าคนที่ใช้การ์ดเขียวเค้ามองเห็นข้อดีของการ์ดที่ตัวเองใช้อย่างไรบ้าง
    กรุณาตอบในทางที่สร้างสรรค์ด้วยครับ อย่าทำลาย คนไทยรักกันครับ อิอิ

Last edited by Nihilus; 25 May 2009, 16:03:57.

มีระบบ Physic X

Comment

ลุง ล่อเป้าแล้ว

Comment

PhysX

CUDA

นอกนั้นไม่ทราบครับ ผมเด็กแดง

Comment

ปั๊มคะแนน 3DMark06 เป็นเยี่ยม
          ข้อแรกในการตัดสินใจซื้อ ^^

Comment

ดีไปหมดครับ

Comment

กาดเก่า New sticker ราคาถูกกว่า กาดเก่า Old sticker

Comment

ย้อมแมว
                แพง
                แต่เท่!!!!

Comment

เวร
                  Last edited by m_e_n_g; 25 May 2009, 16:28:40.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    ตุง ตุ่ง ตุ้งงงงงง
                    .
                    Last edited by m_e_n_g; 25 May 2009, 16:34:56.

Comment

ทั้งเขียวทั้งแดงมีดีเหมือนกันคือ

ดีกว่าออนบอร์ดอินเทล

ปล.พรุ่งนี้อาจเจอคำถาม ข้อดีของออนบอร์ดอินเทลก็ได้นะ ไม่แน่ อิอิ

Comment

ที่เด่นที่สุดผมว่า Physic X

Comment

ผมชอบตัวการ์ครับ แต่ละรุ่นสวยบาดใจ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                            มีระบบ Physic X
                            Originally posted by artatall View Post
                            ที่เด่นที่สุดผมว่า Physic X
                            มันมีไว้ทำอะไรครับ ผมไม่รู้จริงๆ

Comment

อินเทรนกันใหญ่ เทรนใหม่เทรนล่อเป้า อิอิ

Comment

Working...
                              X