Announcement

Collapse
No announcement yet.

WINDOW XP SP 3 แล้วเล่นเน๊ตไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WINDOW XP SP 3 แล้วเล่นเน๊ตไม่ได้

คือว่าเป็นกันทั้งวงแลนด้วยกันครับ ไม่ว่าเครื่องไหนลงก็เจอปัญหาเดียวกันคือ ไม่สามารถเล่นอินเตอร์เน็ตได้ครับ ผมลอง sp 3 มาเกือบทุกเวอร์ชั่นทั้งโม และไม่โม แต่ว่า ก็ยังเล่นไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่าควรทำยังไงดีอ่าครับ ใครทราบแล้วตอบด้วยเด้อครับ

เล่นได้นะเล่นอยู่

Comment

ของผมเล่นไม่ได้จริง

Comment

เป็นกับ Router บางรุ่น
        วิธีแก้คือ FIX IP กับ Up Firmware

Comment

เป็นกับ Router บางรุ่น
          วิธีแก้คือ FIX IP กับ Up Firmware

ขอวิธีด้วยครับอยากได้จริงๆ

Comment

ของผมเคยเป็นนะ ลงของsp3แล้วเล่นเน็ตไม่ใด้ แจ่ลงของsp2เล่นใด้ แปลกมิ วิธีแก้ของผมคือลงไดร์เวอร์ใหม่ เกี่ยวกันใหมนิ แต่มันกะใช้ใด้จิงๆ *-*

Comment

ลงไดร์เวอร์ใหม่ก็ไม่หาย นินา

Comment

Working...
              X