Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>ทำยังไงให้ไฟไม่นิ่งครับ<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>ทำยังไงให้ไฟไม่นิ่งครับ<<<

เปิด C1E แล้วครับ ไฟยังนิ่งอยู่

ทำยังไงให้มันไม่นิ่ง -*-

วิ่งที่ 2.333 Ghz ล่อไป 1.208 ครับ ตอน วิ่งเต็มก็ขึ้นเท่านี้ (มันไม่ลดตามตัวคูณอ่ะครับ)
    ป.ล. เพิ่งลากครั้งแรกกับ 4 หัวครับ แนะนำหน่อย ใช้ Q9550 ครับ

ต้องแปะ CPU-Z เปล่านี่ -*-

ดีแล้ว ละ
    ที่ไฟไม่แกว่ง นะ

Comment

ถ้าอยากได้ไฟไม่นิ่งก็ใช้ PSU 300 watt ตัวละ 280 ครับ
      รับรองไม่นิ่งจ้า

Comment

Originally posted by khunnooi View Post
        ถ้าอยากได้ไฟไม่นิ่งก็ใช้ PSU 300 watt ตัวละ 280 ครับ
        รับรองไม่นิ่งจ้า
        -*- หุหุ เปิดไม่ติดอีกเลยตลอดสิครับ

คือปกติใช่ไม๊ครับ

เปิดระบบประหยัดพลังงานแล้ว มันจ่ายไฟ CPU นิ่งนี่ปกติใช่เปล่าครับ

ถึงแม้ สมมุติ จะวิ่งที่ 2.333Ghz แล้วไป 4.02 Ghz (ใช้ไฟ 1.208-1.216) ทั้งคู่

Comment

พาผมมึนไปด้วยเลย.......เหอๆๆๆๆ
          Last edited by MUZASHI; 25 May 2009, 20:55:25.

Comment

Working...
          X