Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอSpecสำหรับเล่นเกมส์ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอSpecสำหรับเล่นเกมส์ทีครับ

คือว่า ผมอยากได้คอมที่ประกอบเองซักเครื่องมาไว้สำหรับเล่นเกมส์เริ่มเลยละกันนะครับ
    แรม 4 GB การ์ดจอ Gforce 9900GT หรือ GTX (2อย่างนี้ที่อยากได้ครับ) แล้วก็ช่วยบอกอีกหน่อยนะครับ งบไ่มีครับ เก็บตังอยู่ = =ขอบคุณครับ

แนะนำว่าเก็บให้ได้แบบชัวปาบ อะระบาบ มาก่อน แล้วค่อยมาดูกันอีกที่ว่ามีงบเท่าไรครับ

Comment

จะเล่น 9900GT เลยหรอ เมื่อไรมันจะออกอ่ะ 9900GT อ่ะอยากรู้บอกที

Comment

เงินพร้อมเมื่อไรถามอีกทีนะครับ เดี่ยวจัดให้ครับ

Comment

Working...
        X