Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ้งซื้อ Asus ENGTS250 Top Dark Knight 512MB มา ขอโชว์นิดนึงคับ อิอิ 56k Beware!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ้งซื้อ Asus ENGTS250 Top Dark Knight 512MB มา ขอโชว์นิดนึงคับ อิอิ 56k Beware!!!

ย่อรูปและค้าบบบบบบบบบบบ

ซื้อมาในราคา 6200 บาท ประกัน hardware house 3ปี ถูกหรือแพงครับ
    ติชมด้วยครับ
    Last edited by 645ci; 25 May 2009, 20:35:19.

ตาย ๆๆๆ
    เน็ต 56K -*-

Comment

ตัวนี้กะ พี่ park ตัวไหนเย็นกว่ากัน

Comment

ย่อรูปและคับ แต่ก็ใหญ่อยู่ดี

Comment

ไม่ดีหลอก เอามาให้ผมเถอะ อิอิ

ปล.ล้อเล่นครับ

Comment

เออคุณ 645ci (คุณจ๊อบ) ไหนบอกว่าซื้อ GTX295 ไงครับ งบหมดหรอ???

P.S. เพื่อนกันนะครับ

Comment

แพงเกินไปครับ ผมซื้อในเครือเดียวกันแค่ 6190 อิอิ ลดไปตั้ง10 บาท

Comment

Originally posted by yod00 View Post
                เออคุณ 645ci (คุณจ๊อบ) ไหนบอกว่าซื้อ GTX295 ไงครับ งบหมดหรอ???

P.S. เพื่อนกันนะครับ
                ร้องกรุ งบหมด นี้เอามาแทนครื่องพ่อเฟร้ย กรุยังใช้ 9800GX2 อยู่
                แล้วมีงอะ 6200TC + Celeron เมื่อไหร่จะเปลี่ยน แล้วมาบ่นว่า Crysis กระตุกแหมมันคงลื่นหรอกนะ 6200TC อะ 555555555+ หยาบนิดนึงคับ เพื่อนกัน
                Last edited by 645ci; 25 May 2009, 20:55:43.

Comment

ร้องกรุ งบหมด นี้เอามาแทนครื่องพ่อเฟร้ย กรุยังใช้ 9800GX2 อยู่
                  แล้วมีงอะ 6200TC + Celeron เมื่อไหร่จะเปลี่ยน แล้วมาบ่นว่า Crysis กระตุกแหมมันคงลื่นหรอกนะ 6200TC อะ 555555555+ หยาบนิดนึงคับ เพื่อนกัน
                  คอมคุณไม่ใช่หรอครับ 555
                  ผมมี 6200 ก็จิงแต่ไม่ได้ใช้หรอกครับ แต่ Celeron ไม่มีนะครับ
                  ผมใช้แค่ 8500 GT -*- ก็พอแล้วครับ
                  เศรฐกิจพอเพียง

และก็ พูดคำหยาบไม่ดีนะก๊าบ 555

P.S. เดียวคอยดูคอมใหม่ผมนะ

Comment

Originally posted by yod00 View Post
                    คอมคุณไม่ใช่หรอครับ 555
                    ผมมี 6200 ก็จิงแต่ไม่ได้ใช้หรอกครับ แต่ Celeron ไม่มีนะครับ
                    ผมใช้แค่ 8500 GT -*- ก็พอแล้วครับ
                    เศรฐกิจพอเพียง

และก็ พูดคำหยาบไม่ดีนะก๊าบ 555

P.S. เดียวคอยดูคอมใหม่ผมนะ
                    เออๆจะรอละกัน ไหนว่า ได้แน่คอมใหม่ ปิดเทอมนี้ นี้่จนเปิดเทอม ยังไม่มีแววเลย

Comment

Originally posted by 645ci View Post
                      ย่อรูปและค้าบบบบบบบบบบบ

ซื้อมาในราคา 6200 บาท ประกัน hardware house 3ปี ถูกหรือแพงครับ
                      ติชมด้วยครับ
                      ว่า แต่ ซื่อที่ไหน หรอคับ ร้านไร

Comment

Originally posted by akararat View Post
                        ว่า แต่ ซื่อที่ไหน หรอคับ ร้านไร
                        ที่พันทิพงามวงวานครับ ร้าน HWT IT CONNECT

Comment

ไม่แพงครับและก็ไม่ถูก

Comment

สวยงาม

Comment

ดีครับ ติดอย่างเดียวประกันครับ มีเสียว หลังจากที่เจอมากะตัวเเละคนอื่น..

Comment

Working...
                              X