Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ใช่มั้ยครับ ที่เค้าเรียก heat cycle

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้ใช่มั้ยครับ ที่เค้าเรียก heat cycle

เพิ่งโดนมากับตัววันนี้ สดๆร้อนๆ เลยครับ ใช้ BenQ S41-310 ครับ ซื้อมา 06/10/50 ศิริอายุรวม 1 ปี 7เดือนกว่า ใช้อยู่ดีๆ จอก็เป็นเส้นๆครับ ตอนแรกคิดว่าวินโดวส์เสีย เลยลงใหม่ ตอนแรกก็อาการดีๆครับ แต่พอเปิดเกมเท่านั้นแหละ จอดับไปเลยครับ แล้วก็เป็นอย่างที่เห็นเนี่ยแหละครับ ตอนนี้อาการยังดีๆอยู่ แต่ถ้าเปิดเกมเมื่อไหร่เป็นต้องจบครับ เหอๆ แล้วลงวิสต้าไม่ได้ด้วยครับ เป็นจอฟ้าไปเลย ไม่ใช่ฟ้าเออเร่อนะครับ แต่เป็นฟ้าอ่อนๆ แล้วถ้าเปิดคอมเล่นไปธรรมดาก็ดีๆครับ ถ้าถ้านานๆหน่อยจะดับไปเลยครับ เฮ้อ สงสัยพรุ่งนี้คงต้องเอาที่รักไปเครมแล้วครับ เจอกันทุกวัน คงคิดถึงแย่เลย ใครเอาไปเครมแล้วเร็วสุดกี่วันได้ครับ แล้วช้าสุดกี่วันได้ครับ โทรไปทางศูนย์แล้ว เค้าบอกถ้ามีการเปลี่ยนอะไหล่คงประมาณ 2-3อาทิตย์ครับ

ช่ายแล้วครับ เคลมด่วนครับ
    ถอด HDD มาก้อได้ครับ เส็ดแล้วค่อยเสียบกลับ
    เหมือนเดิมทุกอย่าง ไม่ต้องลง Win ใหม่ครับ

Comment

โดนเข้าแล้วครับ ขอแสดงความเสียใจด้วย เพื่อนผมเอง ก็ราวๆท่านนี่แหละ ปีกว่าๆ เพิ่งโดน

Comment

คนใช้รุ่นที่พ่วง VGA ซีรีย์ Heat Cycle Edition
        ก็เท่ากับนั่งรอวันกำเริบ แหะๆ

ไม่ต้องห่วงครับ เพื่อนๆร่วมสถานการณ์ในบอร์ดนี้เยอะอยู่ เป็นกำลังใจให้ครับ

Comment

แล้วตูจะเชื่อใจใครได้เนี่ย ยี่ห้อไหนก็เป็นง่า แล้วตูจะเลือกอารายได้หว่า

Comment

เอาใจช่วยครับ

Comment

น่ากลัวจัง หายไวไวครับ
              จะถึงคิวเราเมื่อใหร่ หว่า ( 1 ปี ครึ่งละ -*- )

Comment

น่ากลัวจัง หายไวไวครับ
                จะถึงคิวเราเมื่อใหร่ หว่า ( 1 ปี ครึ่งละ -*- )

Comment

เบนคิวสบายใจได้เคลมฟรีและเพิ่มประกันอีก 1 ปี ชิวๆไปเคลมที่ศูนย์เลย

Comment

อะน่ะ

Comment

มะเร็ง อีเดียดชั่น คอนเฟิร์ม

Comment

acer สบาย อิอิ พังเปลี่ยนแค่การ์ด ไม่ต้องยกบอร์ด

Comment

ถ้าเครื่องไม่ได้เล่นเกมเลย มันจะเป็นไหมครับ
                          มี Acer4520G ที่บ้านตัวนึง ลุ้นอยู่

Comment

เคลมฟรี ยืดประกัน ว่าสบายใจ

เป็นผม.. ซื้อรุ่นที่ไม่เป็น heat cycle สบายใจที่สุดครับ อิอิ

Comment

น่ากัวจังเลยครับ

Comment

Working...
                              X