Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้มีกาดจอโคตรคุ้มเหมือนสมัย 8800GT ฮิตไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มีกาดจอโคตรคุ้มเหมือนสมัย 8800GT ฮิตไหมครับ

จำได้เลยสมัยนั้นช่วงหนึ่ง 8800GT ฮิตระเบิด
    ประมาณว่า คุณภาพ คุ้มราคา โคตรๆ (ก็เลยสอยมาซะตัวหนึ่ง)
    ตอนนี้มีไหมครับหรือยังได้แค่ใกล้เคียงแต่ไม่คุ้มเท่าเหตุการณ์8800GT

ป.ล. จับคอมมาทั้งชีวิตเล่นเป็นแต่เขียวไม่ต้องแนะนำให้เล่นแดงนะครับปรับสภาพไม่ทันแล้ว

ที่คุ้มราคา ก็คงเป็น ชิบ 92 อะแหละ อาบน้ำปะแป้งกันไม่จบไม่สิ้นซะที

Comment

ถ้าใช้ 8800gt อยู่ไปเล่น gts 250 คงไม่คุ้ม... (9800gt ไม่ต้องพูดถึงนะ...)
      คงเป็น gtx275 ของกะลาสีมั้ง เเรงเย็น

Comment

4770

Comment

4770 อีกเสียง

"คุ้ม" ไม่จำเป็นว่าต้องแรงสุดๆเสมอไป

Comment

GTX 275 อยากได้ แต่ขอ แบบ 3 ใบพัดน่ะ ^^

Comment

ต้องดูการใช้งานนะผมว่า

ถ้าใช้เล่นเกมที่จอประมาณ 1280 ผมว่า 4770 คุ้มดี (แต่ชาติไหนมันจะขายซักที)

แต่ถ้าสัก1600-1920ผมว่าเขียวเถอะ 98 ขึ้นไปโลด

แต่ 8800gt ผมว่ามันยังแรงจัดอยู่เลยนะ

ปล.ผมใช้3870

Comment

การ์ดที่คุ้มสำหรับผมในยุคนี้ ก็คือ8800GT ครับท่านเพราะยังใช้อยู่เลย อิอิอิ

Comment

ตอนนี้ที่คุ้มเห็นมี HD4770 กับ gtx260 ของ Galaxy อะนะ

Comment

GALAXY 260+ 3 พัดลม

แจ่ม !!!!

Comment

อืม ไม่เห็นมีเกมไหนที่การ์ดนี้เล่นไม่ได้นะครับ อิๆๆ

อย่าไปตามกระแส มาก ถึงจะห้ามยากก็เหอะ 555+

Comment

8800GT ยังอยู่อีกนานครับ ยังอยู่จนกว่า GTS250 มันจะเหลือ 3000-4000 น่ะ

ใช้ไปเหอะ แรงแล้ว ... อีกนานกว่าจะเปลี่ยน

แต่ถ้าอยากลองของใหม่ แนะนำ GTX275 เลยงับ 9000 กว่าบาท แรงจัด

ปล.GTX275 นี่ ของออกมาโกยกำไรก่อน GTX3-Series ออกมาเปล่าเนี่ย น่ากลัวจัง งุงิ

Comment

ขอใช้ 8800GT ไปอีก 2 ปีค่อยเปลี่ยน เอาให้คุ้มก่อน

Comment

Working...
                          X