Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาชุดระบายความร้อน Spark GF6600 Xcite เดิมๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาชุดระบายความร้อน Spark GF6600 Xcite เดิมๆ

คือตอนนี้ผมได้การ์ดจอ Spark GF6600 Xcite แต่ไม่มีพัดลม จึงอยากจะหาชุดพัดลมเดิมๆ ที่เจ้าของเดิมถอดเปลี่ยน ไม่ทราบว่ามีใครจะขายไหมครับ รบกวนหน่อยครับ ต้องการด่วนหน่อยครับ

โทรถามที่ศุนย์บริการดูสิครับ เขาน่าจะมีนะครับ เพราะผมเคยไปเปลี่ยนแต่ไม่ใช่รุ่นนี้ ของผมFX5200 เสียตัง 100 บาท เพราะการ์ดหมดประกันแล้ว

Comment

เดินพันทิพย์ โซนด้านหลังดูครับ

จะมีร้านที่ขาย พัดลม การ์ดจอ อยู่เยอะครับ

หรือไม่ก็ เดินบ้านหม้อ ก็ได้ครับ

พัดลมโหดๆ แรงๆ ดังๆ ถูกๆ มีเยอะครับ

เป็นผม จะเลือกเดินบ้านหม้อครับ ..

เพราะ ถูก และ แรง บวกด้วยคุณภาพ มากมายเลยครับ !!

Comment

Working...
      X