Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยค่ะ ทำไม ie ของดิฉันถึงเปิดดูจดหมาย ใน myspace ในหน้าต่อๆไป ไม่ได้ละคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยค่ะ ทำไม ie ของดิฉันถึงเปิดดูจดหมาย ใน myspace ในหน้าต่อๆไป ไม่ได้ละคะ

ช่วยดูให้หน่อยค่ะ ทำไม ie ของดิฉันถึงเปิดดูจดหมาย ใน myspace ในหน้าต่อๆไป ไม่ได้ละคะ
    ดูๆได้แต่หน้า 1 ค่ะพอไปหน้าอื่นๆ มันเปิดด฿ไม่ได้ค่ะ
    เป็นตามรูปเลยค่ะ

Thanks Insurance

แต่พอลองใช้ fire fox มันกลับเปิดดูข้อความในหน้าถัดๆไปได้
    แล้วทำไม ie ถึงเปิดข้อความในหน้าถัดไปไม่ได้ละคะ

5555555555555555 เล่นไม่เป็น

Comment

อืมไม่ทราบเหมือนกัน แล้วทำไมไม่ใช้ firefoxเลยละคับ ดีกว่าieตั้งเยอะ

Comment

ลอง restore advaced settings ดูครับ

Comment

Working...
        X