Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ่านมาไม่รู้กี้เดือนแล้ว แต่ก็ยังเล่น Sacred 2 ไม่ได้ (ปัญหามากจริง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผ่านมาไม่รู้กี้เดือนแล้ว แต่ก็ยังเล่น Sacred 2 ไม่ได้ (ปัญหามากจริง)

ทำตามก็แล้ว ไม่เห็นว่ามันจะเข้าเล่นได้ เหมือนคนอืนเลย โหลดมาใหม่ตั้งสามรอบก็ยังลงไม่ได้สักทีอะไรนักหนา ปัญหามากนักรึไงว่ะกะอีแค่เกมเดียว

ผมทำตามแล้ว
    1. ลง Sacred2-UK-2_10_0_0.exe เพื่อเปลี่ยนจาก 2.02 เป็น 2.10
    2. ลง Sacred2-UK-2_10_0_0-2_12_0_0.exe เพื่อ Hotfix 2.10 เป็น 2.12.0
    3. ก็อปปี้ไฟล์ที่อยู่ใน โฟล์เดอร์ Crack 2.12.0 ไปทับไฟล์ชนิดเดียวกันที่ ...\deep silver\sacred2 - fallen angel\system
    4. ดับเบิ้ลคลิ๊ก ไฟล์ DeleteSecuromReg.exe แล้วกด OK
    5. เข้าเล่นได้เลยครับ

ให้ตายสิทำตามแล้วพอกดเข้าเล่น มันก็ยังไม่ยอมให้กด Start อยู่ดี (กี่รอบๆ ก็เหมือนเดิม)

ช่วยทีเถอะครับ ใครที่เข้าเล่นได้ช่วยบอกทีทำไงกัน ไอ้ที่ว่ารัน DeleteSecuromReg.exe นี้ต้องทำตอนไหนยังไงหรอ ผมรันมันเป็นสิบๆกว่ารอบไม่เห็นว่ามันจะช่วยให้อะไรดีขึ้นเลย งงมากช่วยทีถึงจะเก่าแล้วก็เถอะ

ตั้งแต่คอมเก่า มาปัจจุบันคอมใหม่ยังเล่นไม่ได้เลย ไม่เคยมีเกมไหนเป็นแบบนี้เลย บิทเหมือนกันหมดเล่นได้ทุกเกมไม่ว่าจะลงยากยังไง แต่ไอเกมนี้ยอมจริงๆ ไม่เข้าใจระบบมันเลย

ข้อร้องช่วยที

ไม่ต้องละ โหลด Crack ใหม่มาได้ละ

Comment

ตกลงนี่คือกระทู้ระบายอารมใช่ไหมคับ...ไม่ใช่กระทู้ขอความช่วยเหลือ...ผมเข้าใจถูกรึเปล่า - -

ผมถึง เวล 27 ละคับ ยังไม่เด้งเลย - - sacred 2 + 2.10 + 2.12 + ยาของพี่ RELOADED 2.12

ถ้าลงแพทมากไปกว่านี้จะ เด้งนะ เห็นเขาว่างั้น 2.12 RELOADED ชัวสุด

(แต่จิงๆอยากเล่น 2.40 มากกว่า แต่ไม่มียาคับ อยากเล่น physic X) หุหุ

Last edited by marut13; 26 May 2009, 10:37:55.

Comment

ผมเล่น 2.34 แจ่มดียังไม่เคยเจอปัญหาเลย

Comment

ไปซื้อแผ่นแท้มาเล่นครับ

Comment

ถ้าเล่นแผ่นแท้แล้วมีปัญหาค่อยมาโวยวาย

Comment

Working...
            X