Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Driver การ์ดจอต้องลบของเก่าออกไหมเหรอลงซ้ำเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Driver การ์ดจอต้องลบของเก่าออกไหมเหรอลงซ้ำเลย

ผมเข้าใจมาตลอดว่า ลงซ้ำมันก็ทับไปเอง แต่เพื่อนบอกว่า มันต้องลบก่อนถึงลงยังไง มันก็ใช้ตัวเดิม จริงหรือ ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

ต้องลบออกให้สิ้นซากก่อนคับ

Comment

ลบดิครับเอาตัวเก่าออกไม่งั้นอาจมีจอฟ้าอะ

Comment

ลบออกก่อนจิคับ แล้วปิดเครื่อง ถอด ตัวเก่า ใส่ตัวใหม่ เปิดเครื่อง ลง ไดร์เวอร์ตัวไหม่ อิอิ

Comment

Working...
        X