Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความกรุณาช่วยจัดให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความกรุณาช่วยจัดให้หน่อยครับ

ผมมีงบไม่เกิน 30000 บาท ใช้ทำงานไม่มาก เน้นเลนเกมส์ ไม่เผื่ออยาคตนะครับเพราะไม่เคย up เลย เครื่องที่ใช้อยู่ปัจจุบัน P4 ใช้มา 3 ปีแล้ว

1. ขอเป็น intel
    2. VGA ค่ายไหนก็ได้ (ขอให้เซ็ตค่าง่ายๆนะครับ ของเก่าใช้ค่ายเขียวอยู่)
    3. ขอให้คุ้มค่ากับราคา
    4. ประหยัดไฟด้วยยิ่งดีครับ
    5. ไม่รวมจอ

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแนะนำนะครับ
    Last edited by emtry; 26 May 2009, 16:09:53.

ไงกันหว่า พิมพ์ให้เครียร์ๆหน่อยครับ
    ขอเป็น INTEL ไม่เอานี้ไงครับ ไม่เอา INTEL หรือ AMD
    1. ขอเป็น intel ไม่อาว

Comment

เง้อ

Comment

ผมแก้ไขแล้วนะครับ เอา intel ครับ

Comment

Working...
        X