Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ PowerSW ResetSW อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ PowerSW ResetSW อะครับ

คือแบบว่าผมจะไปพันทิพวันเสาร์เนี่ยอะครับ

อยากได้PowerSW ResetSW

ถ้าได้hddLED กับ powerLED ได้ด้วยก็ดีครับ
    (ไม่รู้พิมถูกป่าว LED2ตัวอะครับ ที่อยู่ใกล้ๆ PowerSW ResetSW แหละครับ)

รูปภาพประกอบครับ

ใครรู้มั่งครับว่าร้านไหน ชั้นไหน มีขาย ราคาประมานเท่าไหร่อะครับ

ปล.คือที่M/Bผมมันไม่บอกว่าขาไหนเสียบอะไรอะครับ แต่ผมจำได้แค่ว่าขา3 4เสียบPowerSWแค่นั้นเองใครมีวิธีเสียบทั้งหมดอย่างถูกวิธีขอหน่อยนะครับผม

ขอบคุนครับ
    Last edited by nopawich; 27 May 2009, 12:33:47.

ขุด มานขึ้นมา

ถามอีกอย่างครับ

คือคอมผมเวลาเปิด IE หรือโปรแกรม เกม เต็มหน้าจอจะมีเสียงอะไรก็ไม่รู้ครับ หวือ~~~~

ถ้าผมย่อ IE หรือ โปรแกรม เกม ลง เสียงจะหายไปครับมานคืออะไรหลอครับ

Comment

งงๆๆกับคำถามมากเลย ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by care it View Post
        งงๆๆกับคำถามมากเลย ครับ อิอิ
        งงอย่างไงอะครับ

สรุปง่ายๆคือผมอยากได้ปุ่มแบบในรูปอะครับ

ใครรู้ว่าร้านไหนมีขาย ราคาเท่าไหร่แค่นั้นเองครับ

Comment

คงไม่มีขายหรอกครับ ส่วนมากมันจะมากับเมนบอร์ดเทพๆเท่านั้น

Comment

ู^
            ^
            ตามนั้นครับ มีไว้ OC แบบเปลือยๆ จะได้กดง่ายวัดไฟง่าย

Comment

ไอปุ่มที่ว่ามันไม่ได้ซื้อมาติดครับ มันมีมากับบอร์ดอยู่แล้ว พวกบอร์ดแพงๆอะครับ มันจะมีของAsus

Comment

Originally posted by nopawich View Post
                ขุด มานขึ้นมา

ถามอีกอย่างครับ

คือคอมผมเวลาเปิด IE หรือโปรแกรม เกม เต็มหน้าจอจะมีเสียงอะไรก็ไม่รู้ครับ หวือ~~~~

ถ้าผมย่อ IE หรือ โปรแกรม เกม ลง เสียงจะหายไปครับมานคืออะไรหลอครับ
                ใช้จอcrtหรือป่าวครับ

Comment

นึกว่าเพาว์เวอร์สวิท/รีเซ็ตสวิท ที่แยกขายกับเคส กะลังหาแหล่งซื้อ

Comment

แง่ว
                    ถ้าได้hddLED กับ powerLED ได้ด้วยก็ดีครับ
                    บอร์ดราคาหมื่นกว่ายังไม่มีอะ

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                      ใช้จอcrtหรือป่าวครับ
                      จอ compaq อะครับ

Comment

ทำไงดีอยากได้มากมาย

ปล.สงสัยต้องไทยประยุกต์ ฮ่าๆ

Comment

ขุดมานขึ้นมา

Comment

แงแง ไม่มีคนรู้อีกเหรองับ

Comment

อันนั้นนะเป็น PCB Switch แต่ไม่แน่ใจว่าว่าคุณต้องการเปนแบบ Case Switch หรือไม่ ? ของพวกนี้น่าจะหาได้ตามร้านขายอุปกรณ์อีเล็คโทรนิค

Comment

Working...
                              X