Announcement

Collapse
No announcement yet.

สถานการณ์4770วันนี้ ณ พันทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สถานการณ์ล่าสุด เมื่อช่วยบ่ายวันนี้ มีชายกลางคนผิวผิวดำ สูงประมาณ 170 มม. เดินโวยวายออกมาจากห้างสรรพสินค้าพันทิพย์พลาซ่า โดยพูดเป็นนัยๆว่า ถ้ามะรืนนี้ 4770 ไม่มา ตรูจะวางระเบิดพันทิพย์เหตุการณ์นี้สร้างความงุนงงให้กับผู้พบเห็นเหตุการณ์เป็นอย่างมาก หลังจากนั้นไม่นาน ตำรวจจึงเข้ารวบตัวพาไปสงบสติ ตำรวจได้สอบถามชายไม่ทราบชื่อผู้นั้นได้ความว่า หลังจากซื้อหวยเลขท้าย 47 74 40 70 07 04 77 44 ที่ได้มาจากศาลเจ้าพ่อ Overclockzone ไม่ถูกจึงเกิดอาการเครียดจัด บวกกับเมื่อวานผีแดงถูกอาจารย์กู้ปราบ จึงหวังจะไปซื้อการ์ดจอ 4770 มา 4 way cf แล้ว oc ให้หายนะ แต่เดินหาทั่วห้างแล้วไม่มีสักตัว เจ้าตัวคิดว่าคนขายพา 4770 ไปซ่อนตัวเพื่อโก่งราคา จึงประกาศออกมาว่า ถ้าพรุ่งนี้ ตรูมาอีกทีไม่เจอ 4770 มุงเจอระเบิด q9550 @7.0 ghz แบบไม่มีซิงค์แน่

ปล.ขำๆนะ คลายเครียดๆ *-*
    ปล.2 เพ้อเจ้าจริงๆเรา - -

Comment

จนถึงตอนนี้ ผมเครียดแล้ว ครับ 4770 ไม่มาซักที จะไปประท้วง ละ 5 5 5

Comment

ขายดีจริงๆครับ เอิ๊กๆ

แต่ป๋มว่าไปหา4850 มือ2 คุ้มราคากว่าอีกนะครับ

Comment

พอดีไปถามเมื่อวันอังคาร ที่พันทิพย์ ถามทุกร้าน ชั้น1-4 (เดินถามเป็นชั่วโมงกว่าจะถามหมด)ได้คำตอบเหมือนกันว่าไม่รู้จะมาเมื่อไหร่ แต่มีร้านชั้น3 ใกล้ๆกับร้านที่ท่าน Guz บอกว่า" มาอาทิตย์หน้าแต่ไม่รู้วันไหน มาแค่20ตัว แล้วจะมาอีกทีก้อเดือน กรกฎาคม ส่วนBusitek บอกว่ามาประมาณวันที่ 10มิถุนายน 52 ครับ ที่จำได้ก้อมีแค่2ร้านเอง

Comment

สถานการณ์ถึงไหนแล้วครับ ติดตามทุกวินาที --*

Comment

HD4770 กลายเป็นวาระแห่งชาติ ที่ต้องรีบแก้ไข อิอิ

Comment

Originally posted by Garkkk View Post
                ขายดีจริงๆครับ เอิ๊กๆ

แต่ป๋มว่าไปหา4850 มือ2 คุ้มราคากว่าอีกนะครับ
                HD 4850 ประกาศลดราคาแล้วนี่สิ
                มือ2สะท้านล่ะครับ จาก5พันเหลือ3พัน

Comment

Working...
                X