Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในพันทิพมีร้านไหนขายพวกฮาร์ดดิสส์เสียบ้างไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในพันทิพมีร้านไหนขายพวกฮาร์ดดิสส์เสียบ้างไหมครับ

ในพันทิพมีร้านไหนขายพวกฮาร์ดดิสส์เสียบ้างไหมครับ จะเอาบอร์ดฮาร์ดดิสมาเปลี่ยน พอดีตัวที่ใช้อยู่คอนเนคเตอร์บิ่นเลยเครมไม่ได้

เห็นมีนะครับ

โซนด้านหลัง ขึ้นบันไดเลื่อนด้านหลังไปประมาณ 3-4 ชั้นนิแหระครับจำไม่ได้แล้ว
    เป็นร้านวางขายของถูกๆกับพื้น อยู่หน้าบันไดเลื่อนด้านหลังเลย

Comment

m-inter ครับ เห็นวางขายอยู่หน้าร้าน

Comment

Originally posted by Open View Post
        เห็นมีนะครับ

โซนด้านหลัง ขึ้นบันไดเลื่อนด้านหลังไปประมาณ 3-4 ชั้นนิแหระครับจำไม่ได้แล้ว
        เป็นร้านวางขายของถูกๆกับพื้น อยู่หน้าบันไดเลื่อนด้านหลังเลย
        Originally posted by meverric View Post
        m-inter ครับ เห็นวางขายอยู่หน้าร้าน
        ขอบคุณครับ แล้วมีตรงไหนอีกไหมครับ

Comment

่บันไดเลื่อน ด้านหลังเลยครับ เดินไล่ไปตั้งแต่ชั้นแรก เลย m-inter ก็มีบอร์ดด้วย

Comment

ชั้น 3-4 เนี่ยแหละครับทางด้านหลังมีหลายร้านเลยครับ...ใส่เป็นลังๆ

Comment

พันทิพชั้น 4

กลางๆด้านซ้ายของห้าง ถ้าเดินขึ้นบันไดห้าง จะผ่านร้านครับ รู้สึกจะตัวละ 80 บาท

Comment

Originally posted by omyimtogo View Post
                ่บันไดเลื่อน ด้านหลังเลยครับ เดินไล่ไปตั้งแต่ชั้นแรก เลย m-inter ก็มีบอร์ดด้วย
                Originally posted by Pikba View Post
                ชั้น 3-4 เนี่ยแหละครับทางด้านหลังมีหลายร้านเลยครับ...ใส่เป็นลังๆ
                Originally posted by penguinbenz View Post
                พันทิพชั้น 4

กลางๆด้านซ้ายของห้าง ถ้าเดินขึ้นบันไดห้าง จะผ่านร้านครับ รู้สึกจะตัวละ 80 บาท

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X