Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเลือกใช้ AMD เพราะ........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านเลือกใช้ AMD เพราะ........

พอดีอยู่ว่าง ๆ อ่ะคับ ไปอยู่ IT Market ซะนานเลย เด๋วก็ต้องไปหา 7750Be ก่อนคับ อ้อ...

สำหรับผมที่เลือกใช้ก็เพราะ รัก + ชอบ + หลงไหล + หน้ามืด + งบน้อย + แรงแบบราคาประหยัด

ต่างคนต่างความคิด ต่างเหตุผล
    .

** ใครจะปล่อย 7750Be รีบบอกผมด้วยนะคับ แต่คงยาก

ฝากลายเซ็นผมด้วยนะคับ
    v
    v
    v
    Last edited by silly507; 27 May 2009, 10:02:10.

เร็ว นิ่ง เปิดยาวไม่มีปัญหา ตังค์มันเรื่องเล็กน้อย อิอิอิ 5555+

Comment

ใช้แล้วหน้าตาดี

Comment

งบเรื่องเล็กเหมือนกันครับ แต่รักที่จะใช้ amd
        เคยนอกใจไปใช้...อยู่ได้ไม่ถึง 3 เดือน แทบคลั่ง มันรู้สึกว่ามันไม่ใช่ยังไงก็ไม่รู้

ก็เลยต้อง กลับมา amd
        ตอนนี้ แฮปปี้สุดๆ
        เพราะใจมันร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ที่สำคัญ ถูกและดี คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปมาก

และอีกเยอะแยะ จนไม่สามารถบรรยายเป็นคำพูด อิอิ
        Last edited by choxfighter; 27 May 2009, 01:33:58.

Comment

ขนาดวันนี้คุยกับ ระดับเทพ INTEL คนนึง แต่ไม่รู้อารมณ์ใหมไปซื้อ 7750BE มาลอง ยังบอกเปิดเวปได้ไวกว่า E8400 ที่เข้าลากอยุ่เลย เอิ้กๆๆ

Comment

-*-

Originally posted by wikorn View Post
            ขนาดวันนี้คุยกับ ระดับเทพ INTEL คนนึง แต่ไม่รู้อารมณ์ใหมไปซื้อ 7750BE มาลอง ยังบอกเปิดเวปได้ไวกว่า E8400 ที่เข้าลากอยุ่เลย เอิ้กๆๆ
            ผมใช้ 4800+ @3.0 ยังจารู้สึกดีกว่า อีปี่พันแสด @ 3.8 อีกงับ

แล้วตอนนี้เปลี่ยนจาก อีปี่พันแสด มาเป็น nom II X3 720 เรียบร้อย แฮปปี้ๆ

ตรูจะโดนตรึบมั๊ยนี่
            Last edited by choxfighter; 27 May 2009, 02:07:21.

Comment

ดูลายเซนต์ดิ oc นิดๆ *--

Comment

Originally posted by choxfighter View Post
                -*-

ผมใช้ 4800+ @3.0 ยังจารู้สึกดีกว่า อีปี่พันแสด @ 3.8 อีกงับ

แล้วตอนนี้เปลี่ยนจาก อีปี่พันแสด มาเป็น nom II X3 720 เรียบร้อย แฮปปี้ๆ

ตรูจะโดนตรึบมั๊ยนี่
                ไม่มีไครตื้บหรอกครับ ของแบบนี้ได้ลองก็รุ้เอง ไที่อ้ดีกว่าก็มี แย่กว่าก็มีครับ เป็นเรื่องธรรมดา

Comment

เพราะว่า ภรรเมียไม่อนุญาตให้ใช้ Intel ครับ

Comment

Originally posted by yasaki View Post
                    ใช้แล้วหน้าตาดี

คนใช้ amd หน้าตาดีทุกคน

Comment

ใช้ ละ รวย ครับ เพราะ ผม ขาย ทิ้ง 5555555555555555555

Comment

สำคัญสุด ราคาถูก

คุณภาพไม่ต่างกันเท่าไร

+100 ใช้แล้วหน้าตาดี

Comment

หนูชอบสติ๊กเกอร์ *v*

Comment

จิงของเค้า ใช้แล้วหล่อ

ผมก็คนนึง

Comment

ความแรง+คุ้มค่า ที่สำคัญใช้แล้วหล่อ หน้าตาดีขึ้น 55555+

Comment

Working...
                              X