Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนงบน้อยกับ ECS nFORCE4M-4 และ Athlon X2 3600+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนงบน้อยกับ ECS nFORCE4M-4 และ Athlon X2 3600+

ด้วยความเสี้ยนอย่างแรงทำให้ผมต้องเปลี่ยนจาก 939 เป็น AM2 แล้วก็ไปเจอกับ Athlon X2 3600+ 65w ใครโชคดีซื้อก่อนในช่วงที่ของใกล้หมดได้ 65 nm แต่ผมกลับไอ้นี่จากร้าน J.I.B ก็เลยเอาวะได้มาแล้วทำไงได้เซ็งครับได้แค่นี้กับแรม
    ace 512/533 *2 pcb/bp
    ปล.ไม่ต้องสงสัยนะครับเวป j.l.b ทำไมมันเปลี่ยนจาก
    Athlon X2 3600+ 512*2 มาเป็น
    Athlon X2 3600+ 256*2 เพราะผมเป็นผู้เคราะร้ายจากเวปนี้ครับ

ซื้อ X2 มาเท่าไหร่ครับ
    ยังมีของไหมครับ

Comment

2690 ครับ

Comment

Originally posted by nuttymafia View Post
        2690 ครับ
        ที่พันทิพเหรอครับ

Comment

ล็อตที่มีในตอนนี้ของ J.I.B มันเป็น 90 nm 65w นะครับไม่มี 65 nm ครับ
          ใครจะซื้อแนะให้รอครับ

Comment

ผมซื้อที่เชียร์นะครับ

Comment

ผมก็โดน โคดพ่อโคดแม่เซง ซื้อวันนี้ ร้านjib zeerเฃ่นเดียวกันเพิ่งประกอบเสร็จเลยเนี่ย

Comment

หัวอกเดียวกันครับ

Comment

กระแสมางี้เขาคงต้องเอาของเก่ามาปนกะของใหม่ให้ขายออกได้เยอะๆนะครับ

Comment

แบบนี้สำหรับคนที่สนใจ ควรถามให้แน่ใจว่า L2 แคช 512Kจริงรึเปล่านะครับ

Comment

เห็นใจครับ

Comment

รอกันซักพักครับ ช่วงนี้กระแสมันแรง

Comment

ถามคุณ จกขท บอร์ดตัวนี้เป็นยังไงบ้างครับ พอดี มันเป็น บอร์ดในฝัน(ยังไม่ได้ซื้อได้แค่ อยากได้)

ของผมนะครับ เพราะว่า มันถูก และ(น่าจะ)ดี

Comment

คล็อกพอได้ครับ ปรับไฟ cpu ได้ 1.300 แต่ปรับไฟแรมไม่ได้ก็คุ้มราคาพอสมควรครับ

Comment

Working...
                            X