Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ spinQ ท่านเอาลมออกตรงไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ spinQ ท่านเอาลมออกตรงไหน

ในเมื่อมันดูดทั้งหัวและตูด ลมร้อนออกรอบตัว จะใส่พัดลมข้างก็เจือกติดอีก....

ใครมีวิธีแนะนำบ้างไหมเนี่ย

กำ...ผมนึกว่าเคส........เง้อ
    Last edited by Merfo; 27 May 2009, 08:02:00.

Comment

ท่านไปซื้อที่ไหนครับ TK กับ Jedi ของมาแล้วเหรอครับ
      อยากได้อยู่เลย

Comment

ไปซื้อที่ TK ขอรับ

Comment

Originally posted by Merfo View Post
          กลับด้านพัดลมตัวใดตัวหนึ่งครับ ให้มีทั้งดูดเข้าและเป่าออกอากาศจะถ่ายเทความร้อนครับ
          ไอเดีย บรรเจิด

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ไอเดีย บรรเจิด
            555+ คนละเรื่องกันเลยผมนิ โทษทีครับ

Comment

อ๋อ เคสเล็กใช่มะ (ไม่รู้เข้าใจถูกอะปะ)

ซิ้งอันนี้มันทำให้ต้องถอดพัดลมดานข้างใช่ปะข้างเคสอะ (น่าจะเปนแบบผมนะต้องถอดพัดลมข้างออก)

จริงๆแล้วเพื่อความงามถึงมันจะติดหรือไม่ติดผมก้อเอาออกอยู่เเล้ว มันบังซิ้งสวยๆของท่าน

http://image.ohozaa.com/show.php?id=...39ccc0b5ed2f91

คล้ายๆแบบนี้คือซิ้งมันใหญ่จนติดฝาข้างใช่ปะ

spin q สวยนะ ผมยังอยากเปลี่ยนเลย

Comment

ท่าน Merfo ผมก็นึกว่ามันมีพัดลม 2 ฝั่งจริงๆ อุตสาห์ไปแกะออกมา......... ทำกับผมได้นะครับ

Comment

Originally posted by evilbenx View Post
                  ท่าน Merfo ผมก็นึกว่ามันมีพัดลม 2 ฝั่งจริงๆ อุตสาห์ไปแกะออกมา......... ทำกับผมได้นะครับ
                  ต้องขอโทษด้วยจริงๆอ่ะครับบอร์ดล่มผมเข้ามาแก้ไม่ทัน

ทีแรกนึกว่าท่านหมายถึงเคสไม่ทันได้เซิร์ทดูข้อมูลก่อนก็รีบเข้ามา

คอมเม้นต์ พอมานึกได้อีกทีก็เข้าบอร์ดไม่ได้แล้ว ขออภัยอย่างสูงครับ

Comment

ชื่อคงคล้ายกันสปีโด้ กับสปินคิว

Comment

Working...
                    X