Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอไดรเวอร์เมนบอร์ด รุ่น P5VDC-TVM/S หน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอไดรเวอร์เมนบอร์ด รุ่น P5VDC-TVM/S หน่อยครับผม

ขอรบกวนถามผู้รุ้ด้วยครับ เครื่องผมใช้งานอย่างอื่นปกติหมด ทุกฟังก์ชั่น แต่เวลาเข้าเล่นเกมส์ 3D ทุกเกมส์ ค้างครับ เมนบอร์ดรุ่นนี้มีสล๊อต เสียบ แรมแบบ DDR1 บัส 400 ด้วยน่ะครับ แต่ที่ใช้เป็น DDR2 บัส 533 ครับ ลองเปลี่ยน ใช้แรม (พอดีมีอยู่ 1 ตัวครับ) DDR1 512 mb เล่นลื่นไม่ค้างครับ
    ส่วนแรม DDR2 เพิ่งซื้อครับ สองตัวตัวละ 1 จิ๊ก ใช้เล่นแล้วค้างแต่ ทำงานฟื่นไม่มีปัญหาครับ
    อยากรบกวนถามผู้รุ้ว่า เสียที่เมนบอร์ด หรือว่าเป็นที่ แรมครับ หรือว่าการ์ดจอ - -* การ์ดจอ asus ge 9550 256 mb ครับ ลงไดรเวอร์แล้ว

รบกวนขอ BIOS ตัวล่า สุดของ เมนบอดรุ่นนี้ก้ได้ครับ ช่วย ด้วย T^T

Comment

Working...
    X