Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเป็นไรไหม หากจะขอลงนามผู้มี 4770 ในครอบครองมีกี่ท่านตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเป็นไรไหม หากจะขอลงนามผู้มี 4770 ในครอบครองมีกี่ท่านตอนนี้

ช่วยบอก ยี่ห้อ ร้าน ราคา ด้วยครับ อยากทราบว่าใน OCZ มีประมาณกี่ท่านที่สอยมาแล้วบ้าง

หิหิหิ
    ซุ่ม ๆ ใครมีเดี๋ยวจะ PM ไปขอซื้อ ^^

Comment

saphire 3490- ซื้อวันแรกที่ของเข้าBusitek เจ็บใจ goalcom แค่3390- ชิ

เรื่องpm ซื้อ เหอๆ มีตั้งแต่Review การ์ดที่OC กระทู้เก่าแล้วครับ มันเป็นที่ต้องการขนาดนั้นเลยหรอ เหอๆๆๆๆ ตอนนี้ยังเล่นไม่สะใจ รอเปลี่ยนcooling พ่อจะเล่นที่core 1000 เหอๆๆๆ แร๊งงงง(sink เดิมแค่890 เอง)

Comment

ผมใช้ของ Powercolor 3690 บาท ซื้อจาก Goalcomp ใช้มาจะครบเดือนแล้วแต่อยากบอกว่าสุดๆ ไปเลยตัวนี้ ปล. ผมปล่อยตัว powercolor 3850 Extream ได้เลยรีบไปคว้าตัว 4770 มาแทน อยากบอกว่ามีบางเกมส์ 3850 ปรับได้แค่ 2A แต่ 4770 ดันทะลึงปรับได้ 8 A ครับ

Comment

หุหุ ลงชิ้อ

Comment

Powercolor 3350 ครับ mod driver เป็น asus แล้วตอนนี้ ปรับเป็น 900/1000 ครับพัดลมเดิมไฟเดิมครับ

Comment

PWC ครับ 3700.- รับมาจากในนี้ แรงคุ้มค่า

Comment

ช่วงนี้คงจะหายากสักหน่อยล่ะครับ

Comment

Working...
                X