Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการใส่ ram ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการใส่ ram ครับ

เพื่อนของเพื่อนผม บอกมา่ว่า ให้เอาแรมตัวที่แรงที่สุดใส่ slot 1 มันจะเร็ว

ไม่ทราบว่า โม้หรือมั่วหรือว่าจริงครับ

ตอนนี้ผมใส่ slot1 512 slotที่2 1g

เหอๆๆ ขอบคุณคับ

ไม่รู้สิ ถ้าเป็นผมจะไม่ใส่ 512 เพราะมันน่าจะดึงให้เครื่องช้าลง

Comment

เห็น ด้วย กับ คุณ vibe ใส่ ตัว 1GB ตัวเดียว ก้อ พอ แหละ - - *

Comment

อ่ะหรอครับ เพราะอะไรครับ บอกหน่อยได้ป่ะคับคุณvibe

Comment

ใส่แรมขนาดเท่ากัน บัสเท่ากัน ดีที่สุด(สำหรับผมนะ)

Comment

ครับ ขอบคุณคับ

Comment

แทบจะไม่มีผลต่อความเร็วเลยใช้ไปไม่รู้สึก

Comment

Working...
              X