Announcement

Collapse
No announcement yet.

Trailer : Crysis ตัวเป็นๆ ไม่รู้ว่าดูกันยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Trailer : Crysis ตัวเป็นๆ ไม่รู้ว่าดูกันยัง

http://www.gametrailers.com/umwatcher.php?id=53805

งดงาม + ลื่นปรื๊ด สมการรอคอยไหมคับกับ DirectX10

ปล. เตรียม UP VGA ได้แระครับ

สงสัย แบบนี้ 8600GTS จะเอาอยู่ใหมครับ
    ใครเล่นเกมบ่อยๆช่วยวิเคราะห์(เดา) ให้หน่อยครับ.

....เหอะๆ เกมยังไม่ออก การ์ดยังไม่ออก....

Comment

ดูไม่ได้ง่ะ
      ผมว่าบางทีเกมส์พวกนี้อาจไม่กิน spec มากก็ได้น่ะครับ แต่ต้องการ hardware ที่รองรับ ดูอย่าง C&C3 จิ ภาพดีกว่าเดิม สมจริงกว่า แต่กลับ กินspec น้อยลงเหอะๆ(แต่อันนี้ไม่แน่ใจ แค่เดา หุหุ)

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
        สงสัย แบบนี้ 8600GTS จะเอาอยู่ใหมครับ
        ใครเล่นเกมบ่อยๆช่วยวิเคราะห์(เดา) ให้หน่อยครับ.

....เหอะๆ เกมยังไม่ออก การ์ดยังไม่ออก....
        ผมว่าอยู่นะครับ น่าจะปรับได้ในระดับกลางๆ
        แต่ dx10 นี่ทำควันกับระเบิดสมจริงมากๆเลยว่ามั๊ยครับ

Comment

Originally posted by Symphonor View Post
          ผมว่าอยู่นะครับ น่าจะปรับได้ในระดับกลางๆ
          แต่ dx10 นี่ทำควันกับระเบิดสมจริงมากๆเลยว่ามั๊ยครับ
          ใช่ครับ ผมชอบระเบิดจริงๆเลย หะหะ
          นึกถึง สมัยก่อนที่ควันเป็นก้อนๆเหมือนหินดำๆกระเด็น ไฟก็เหมือนแสงอะไรไม่รู้ คนละเรื่องเลยเนอะ

Comment

สมจริงดีจัง

Comment

เห็นแล้วสงสารเครื่องจัง

Comment

Working...
              X