Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกมส์ GTA IV ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกมส์ GTA IV ทีครับ

พอดีผม กำลังจะลงอ่ะครับ อยากถามว่า เราต้องอัพเดท อะไรเพิ่มมั้งครับ แพท อันไหนมั้งครับ
    ให้มันดีแล้วเล่นลื่นขึ้น ใครทราบช่วยบอกทีนะครับ

แพท 1.0.3 กับ dirver 180.84 หรือ 180.20

ผมก็ใช้ตัวเนี่ย -*- ไม่รุมีออกใหม่ยัง ไม่ได้อัพเดตเหมือนกัน

Comment

ไดร์เวอร์ที่ว่านี้ คือไดร์เวอร์ของเกมส์ จีทีเอ หรือครับ หรือการ์ดจอ

Comment

Originally posted by nutza1239 View Post
        ไดร์เวอร์ที่ว่านี้ คือไดร์เวอร์ของเกมส์ จีทีเอ หรือครับ หรือการ์ดจอ
        driver การ์ดจอครับ

Comment

คือผมอยากทราบว่า พอลงเกมส์เสร็จแล้ว เราอัพเดท ใช้แพทตัวไหนครับ
          ข้ามไปลง 1.0.3.0 หรือยังไงครับ

Comment

Working...
          X